Kumbuka hapo hakuna kituo cha tv wala radio kilichokua live kama ilivyokua Kwa mtu wako huyo wa darHayo Ndiyo mapokezi ya kishindo Duh? Hata Makonda alikuwa na mapokezi mkubwa mbagala kuliko huyo Lowassa wenu
Kumbuka hapo hakuna kituo cha tv wala radio kilichokua live kama ilivyokua Kwa mtu wako huyo wa darHayo Ndiyo mapokezi ya kishindo Duh? Hata Makonda alikuwa na mapokezi mkubwa mbagala kuliko huyo Lowassa wenu
Tulia ww.ulitaka watoke mbinguni au?Kwa Upinzani gani na kwa Wagombea mlionao wa kuitoa CCM. Makapi yanayoachwa na CCM?? Mtasubiri sana!!