Mhcango wako najua tupo wengi


de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
14
Likes
1
Points
5
de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined May 20, 2013
14 1 5
Jamani matatizo tumeumbiwa wanadamu sio wanyama mimwenzenu nimejitahidi sana kuacha kujiponoa mwenyewe(nyeto) lakini nimeshindwa.......kama kuna fawa au njia mbadala plzzzzz tuchangiane mawazo ..........ba ndugu
 
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,302
Likes
109
Points
160
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,302 109 160
Mpe ndama anyonye
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
kabla hatujakusaidia naomba ujibu maswali haya:
1. inatokea ukiwa wapi? (chumbani, bafuni, popote ukiwa peke yako etc)
2. Kwanini unataka kuacha? (imani yako, unaogopa side effects, you just feel guilty? unaogopa wasije kukuona one day? ect)
3. what are your hobies?
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Jamani matatizo tumeumbiwa wanadamu sio wanyama mimwenzenu nimejitahidi sana kuacha kujiponoa mwenyewe(nyeto) lakini nimeshindwa.......kama kuna fawa au njia mbadala plzzzzz tuchangiane mawazo ..........ba ndugu
Mheshimiwa nina wasiwasi kama wakati unaandika uzi huu kama ulikuwa hujiponoi, maana kuanzia Title mpaka hapo kwenye red color majanga...
 
mangochi_Jr

mangochi_Jr

Member
Joined
May 15, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
27
mangochi_Jr

mangochi_Jr

Member
Joined May 15, 2013
6 0 0
kwanin uache we endelea tu kwan inamkera mtu
 
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
1,947
Likes
32
Points
145
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2012
1,947 32 145
Jamani matatizo tumeumbiwa wanadamu sio wanyama mimwenzenu nimejitahidi sana kuacha kujiponoa mwenyewe(nyeto) lakini nimeshindwa.......kama kuna fawa au njia mbadala plzzzzz tuchangiane mawazo ..........ba ndugu
Kinachokusumbua wewe hauko siriasi hata uandishi unaponoa tu
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
kabla hatujakusaidia naomba ujibu maswali haya:
1. inatokea ukiwa wapi? (chumbani, bafuni, popote ukiwa peke yako etc)
2. Kwanini unataka kuacha? (imani yako, unaogopa side effects, you just feel guilty? unaogopa wasije kukuona one day? ect)
3. what are your hobies?
^^
haaaaaaaaaaa Una maswali mengi kwani we ni polisi?
Take it easy Mwali am in love with ur quetions!!
^^
 
Last edited by a moderator:
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
^^
haaaaaaaaaaa Una maswali mengi kwani we ni polisi?
Take it easy Mwali am in love with ur quetions!!
^^
unajua anaweza kua very happy na anacho kifanya ila leo kafumaniwa ndio maana anataka aache.
au maybe alikua kwao na alikua anajichua sana, sasa kahamia kwake, anaogopa ataongeza speed
au tena anafanya sababu anaishi peke yake, hafanyi sport, hana marafiki, hana girl friend etc.
Sasa akisha tupa mazingira halisi ya maisha yake, na mazingira ya matukio haya ndio tutajua cha kusema
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Mheshimiwa nina wasiwasi kama wakati unaandika uzi huu kama ulikuwa hujiponoi, maana kuanzia Title mpaka hapo kwenye red color majanga...
jina lake tu mie hoi.......,sijui ndio majanga ya kujiponoa

:focus: hii ni dawa nimeikuta sehem


Pilipili inayo hitajika hapa ni yoyote ile ili mradi iwe kali sana, ( Ila inayo pendekezwa ni pilipili mbuzi ama pilipili kichaa, pilipili hoho haihusiki hapa )

MATUMIZI

Kwanza kabla ya kujua matumizi ni vyema ukatambua muda ambao huwa unapiga punyeto ( Mara nyingi huwa ni asubuhi baada ya kuamka,wakati wa kuoga ama usiku kabla ya kulala ).

Chukua pilipili zako, zipasulie kwenye viganja vya vidole vyako na kujipakaza katika viganja vya vidole vyako. Unaweza kutumia pili moja kwa kila kiganja, na kwa kila muda ambao huwa unapiga punyeto lakini unaruhusiwa kujipakaza zaidi ya pilipili moja.

Ukishajipaka pilipili kwenye viganja vya vidole vyako, moja kwa moja unakuwa umekwisha jilazimisha kutokufanya punyeto, kwa sababu ukipiga punyeto kwa viganja ambavyo vina pilipili utawashwa sana wala hautaweza kufurahia tendo hilo.
 
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
595
Likes
244
Points
60
Zahra White

Zahra White

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
595 244 60
kuna mmoja nilitaka kukabaka tupo hotel kila saa kinaenda bafuni.
Haisimami ikisimama imetepetaaaaa!!!
Kumbe kinajichua bafuni nikakaapa kibuti.
Kwa kulipiza kisasi nikakachuna ada ya shule.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
unajua anaweza kua very happy na anacho kifanya ila leo kafumaniwa ndio maana anataka aache.
au maybe alikua kwao na alikua anajichua sana, sasa kahamia kwake, anaogopa ataongeza speed
au tena anafanya sababu anaishi peke yake, hafanyi sport, hana marafiki, hana girl friend etc.
Sasa akisha tupa mazingira halisi ya maisha yake, na mazingira ya matukio haya ndio tutajua cha kusema
you never know threads na posts za Dr. MziziMkavu zimemtisha jombiii mtoa mada:couch2:
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785