Mh sumaye pesa zote ulizotuibia ulizipeleka wap

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
25,025
Reaction score
45,136
Habari wakuu wa jukwaa polen na majukumu ya hapa na pale weekend ya leo iko njema kabisa ivi huyu wazir mkuu msitafu ndugu sumaye pesa zote alizotuibia sisi wananchi walala hoi alizipeleka wapi mbona leo katoa zawadi ndogo sana huko shinyanga sement mia moja tu hata kutoa na mabati hakuna jaman huyu wazir mkuu msitafu hata aibu hana sasa hiyo mifuko mia watagawanaje hao wahanga siku nyingine awe anaona aibu
 
BABA AKO KACHANGIA SH NGAPI?
 

Rudi shuleni ukajifunze kusoma na kuandika.
Wewe na babaako mmetoa mifuko mingapi?
 
Mwenyekiti wa chama cha figiri kachangia shilingi ngapi?.
 
Heri yake katoa hata kiasi hicho vp kuhusu yule jamaa yeye katoa kiasi gani?
 
Hivi mifuko mia inaweza jenga nyumba ngap?
 
Hawa wahasibu wanaopitisha malipo ya kulipa post kama hizi sijui wamesoma wapi? Hao ndo wanaokariri idadi ya samaki ziwa Victoria?
 
Hapa yale macho makali yanayotafuta wachochezi hayataona kitu kama kuna mtu ana kesi ya kujibu kweli?...

Aaagh...! Nilisahau kumbe hii ni Tanzania. Wengine kama malaika na wengina kama mashetani......!
 
Kabla jua halijazama utakuwa umekula ban au Uzi umefutwa na @administrator
 
Kwani zile za kufariji wahanga wa tetemeko Kagera zilikwenda wapi?
 
Kabla jua halijazama utakuwa umekula ban au Uzi umefutwa na @administrator
Ndugu yangu bora uzi ufutwe lakin sio ban maaana ban ni mbaya sana kwani huu mtandao sumaye ana hisa zake mbona unanitisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…