Mh Raisi Dk John P.Magufuli

Mh Raisi Dk John P.Magufuli

sheva2000

Member
Joined
Nov 26, 2015
Posts
82
Reaction score
8
Tafadhali raisi okoa mamilioni ya pesa zinazolipwa kununulia thamani za nyumbani kwa maafisa wa mashirika ya umma kwa kila mtendaji mkuu analipwa sio chini ya 18m,wakurugenzi wa idara 16
 
Everyn n kweli kabsa na.wanapewa cash awa konyo
 
Naomba ufanye haraka sana kwani hizo pesa zetu walipa kodi hata msajili wa hazina analijua hilo
 
... hizo ni samani za majumbani kwao au za maofisini?
kama za nyumbani itakuwa ni mahoka haya
 
hizo ni thamani za nyumbani na mbaya zaidi wanalipwa kwa cheque
 
Back
Top Bottom