Mh. Rais, madawa ya kulevya yanaua wasanii wetu. tuwatafute wahusika jamani!

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,339
2,000
Kinachowatokea vijana wetu hususani wasanii waliothirika na utumiaji wa dawa za kulevya kinaumiza sana.

Tunaomba Mheshimiwa Raisi wetu tusaidie swala la madawa. Yamekuwa ni shida sasa.

Wasaanii wameharibika wote. Tukiwatumia hawa ni rahisi kutujulisha wanaoingiza na wanaowapa/wauzia.

Mungu awatie nguvu kwenye hii vita ya madawa.

FB_IMG_1483696344892.jpg
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,223
2,000
Tumuazime Duterte kwa miezi sita tu...Unapewa muda wa kujisalimisha ukikataa unakuta shaba...

Hili ni suala la Economics mkuu. As long as kuna demand basi suppliers watakuwepo tu hata ufanyejeje. Ndo maana hakuna mahali walikofanikiwa kuyatokomeza kabisa. Hata Uarabuni ambako sheria ni kali ajabu na serikali ipo kila mahali madawa haya yapo. Wazazi huko majumbani mna jukumu la kuwaelimisha wanenu kuhusu tatizo hili.
 

Sema Sasa

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
653
1,000
Inaonesha watumiaji (mateja) wanawafahamu vizuri tu suppliers wadogo na wakubwa. Nilicheki mjadala wa jana ITV malumbano ya hoja, shida ni vyombo vya usalama na serikali inapewa majina na hawa users lakini haitoi mrejesho au hatuoni hatua zikichukuliwa, shida au kikwazo ni nini?
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,086
2,000
usiombe jirani yako awe msambaza unga, ukimsemea kwa vyombo vya ........ utahama mtaa kwa usalama wako
 

ZIRO

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
899
1,000
Kinachowatokea vijana wetu hususani wasanii waliothirika na utumiaji wa dawa za kulevya kinaumiza sana.

Tunaomba Mheshimiwa Raisi wetu tusaidie swala la madawa. Yamekuwa ni shida sasa.

Wasaanii wameharibika wote. Tukiwatumia hawa ni rahisi kutujulisha wanaoingiza na wanaowapa/wauzia.

Mungu awatie nguvu kwenye hii vita ya madawa.

View attachment 455028
Jibu atakalokupa hutakula mwez mzima... atakwambia kwan yeye ndo kawaambia walee.. waache kula wauzaji watakosa soko. mwisho wa kunukuu..
 

mdetichia

JF-Expert Member
Feb 13, 2015
5,298
2,000
Kinachowatokea vijana wetu hususani wasanii waliothirika na utumiaji wa dawa za kulevya kinaumiza sana.

Tunaomba Mheshimiwa Raisi wetu tusaidie swala la madawa. Yamekuwa ni shida sasa.

Wasaanii wameharibika wote. Tukiwatumia hawa ni rahisi kutujulisha wanaoingiza na wanaowapa/wauzia.

Mungu awatie nguvu kwenye hii vita ya madawa.

View attachment 455028
P naomba nikuulize kaswali kadogo na kamsingi na secondari toooka uzaliwe ulikuwa ukisoma na kushuhudia kwenye vyombo vya habari serikali ikiteketeza bangi, sijui bunduki lakini niambie nilini na wapi uliwahi soma au kushuhudia madawa ya kulevya yakiteketezwa? Nimejiwazia kwa sauti
 

Riwa

JF-Expert Member
Oct 11, 2007
2,599
2,000
Kinachowatokea vijana wetu hususani wasanii waliothirika na utumiaji wa dawa za kulevya kinaumiza sana.

Tunaomba Mheshimiwa Raisi wetu tusaidie swala la madawa. Yamekuwa ni shida sasa.

Wasaanii wameharibika wote. Tukiwatumia hawa ni rahisi kutujulisha wanaoingiza na wanaowapa/wauzia.

Mungu awatie nguvu kwenye hii vita ya madawa.

View attachment 455028
Hivi ni wasanii tu na mastaa waBongo wanaoathirika na madawa ya kulevya!?
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
8,511
2,000
Yani we unaona wasanii tu,ndugu zako wasio na wakuwatibia nani awaongelee?

Ila utakuwa mcheza shoo flani ya kigodoro skulaumu.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,842
2,000
I guess we can do without wasanii! Ila sema ni wanadamu/watoto wetu wasiendekeze madawa. Tuwasaidie
 

TADPOLE

JF-Expert Member
Nov 18, 2015
1,374
2,000
mateja mitaan wapo na tunawajua kwann tusiwakamate hao na wao wawataje wanaowauzia? mfano hapa mtaani kwetu ubungo kibo mateja wanatuambia kabisa anayewauzia ni baba abed ghorofan kumekucha huyu baba akamatwe tu
 

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
5,891
2,000
Ukichunguza vizuri wasanii hao hao ndio wanatumiwa na wauza unga kubeba hayo madawa. Baadae waathirika wanakuja kuwa ni wao wenyewe. Ref:Demu WA Jux aliyekamatwa na unga huko Macau au Hongkong. Jux sasa yuko na Vanessa mdee ambaye na yeye Vanessa nasikia kaanza kutumia.Ukiunganisha dots utaona Jux anahusika kiaina na wabeba madawa pia na wabwia unga!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,339
2,000
P naomba nikuulize kaswali kadogo na kamsingi na secondari toooka uzaliwe ulikuwa ukisoma na kushuhudia kwenye vyombo vya habari serikali ikiteketeza bangi, sijui bunduki lakini niambie nilini na wapi uliwahi soma au kushuhudia madawa ya kulevya yakiteketezwa? Nimejiwazia kwa sauti
Usifikeeehukooo moyoo sukumaaaa damuuu menginee waachie wenyewe uwii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom