Mh. Rais amtaka Mh. Mbowe apeleke video ya ushahidi Ikulu!


K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Mh.Rais amtaka Mh. Mbowe apeleke video ya ushahidi Ikulu! sijui afanyie nini! Ushahidi wa marehemu Mwangosi,Ulimboka,orodha ya wauza unga,waliochinjwa kama kuku sehemu mbalimbali mbona hawakutaka ushahidi. tanzania na ugaidi wapi na wapi?! haya mauaji yamefanywa na nyie wenyewe kutokana na kauli za nape tena akatuma hadi sms na mwigulu. mkuu rudi tu home ushaidi utaenda mahaka huru au unda tume yako. Source eat radio
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Inashangaza kuona Rais badala ya kutumia vyombo vya Serikali anategemea ushahidi toka kwa kiongozi ambaye wasaidizi wake walikwishakumuona muongo,inashangaza sana!
 
muhosni

muhosni

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,114
Likes
4
Points
0
muhosni

muhosni

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,114 4 0
Ameshapelekewa ushahidi wa yule mama mjamzito aliyepigwa risasi kule Mtwara? Wakina mama waliobakwa na polisi? Nyumba zilizochomwa moto na polisi?

Chagonja sets the stage. Anachosema Chagonja ndicho atakachosema Mwema na ndicho atakachosema Pinda na JK. Angalia kumbukumbu sawa sawa, likitokea jambo ni lazima Chagonja aanze kulitolea kauli kisha wengine wote hadi rais wataimba wimbo huo huo

Kuna wakati huwa nahisi hata Saidi Mwema anapelekwa puta na Chagonja
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
labda anataka ajigeuze kuwa mahakama na jaji yeye mwenyewe. ni aibu kuwa na Rais mzima ambaye hajui maana ya separation of power maana yake nini??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,244
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,244 280
Mh.Rais amtaka Mh. Mbowe apeleke video ya ushahidi Ikulu! sijui afanyie nini! Ushahidi wa marehemu Mwangosi,Ulimboka,orodha ya wauza unga,waliochinjwa kama kuku sehemu mbalimbali mbona hawakutaka ushahidi. tanzania na ugaidi wapi na wapi?! haya mauaji yamefanywa na nyie wenyewe kutokana na kauli za nape tena akatuma hadi sms na mwigulu. mkuu rudi tu home ushaidi utaenda mahaka huru au unda tume yako. Source eat radio
Hivi hadi aombe kwa Mbowe, kwani nchi haina wapelelezi..?? Au ndo mambo ya siasa..???
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
61
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 61 0
Anaogopa usisambaae maana next watanzania watampiga mawe popote atakapokwenda tz
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
61
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 61 0
hivi hadi aombe kwa mbowe, kwani nchi haina wapelelezi..?? Au ndo mambo ya siasa..???
lbda ameumia sana umechoka kudanganywa anataka auoe original ili ajue la kufanya. Anajua ukipitia polisi hawatamuonyesha , watakachofanya ni kumwambia tumeuangalia na wataalamu wetu hakuna jipya.
 
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
250
Likes
11
Points
35
mpenda

mpenda

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
250 11 35
Mh.Rais amtaka Mh. Mbowe apeleke video ya ushahidi Ikulu! sijui afanyie nini! Ushahidi wa marehemu Mwangosi,Ulimboka,orodha ya wauza unga,waliochinjwa kama kuku sehemu mbalimbali mbona hawakutaka ushahidi. tanzania na ugaidi wapi na wapi?! haya mauaji yamefanywa na nyie wenyewe kutokana na kauli za nape tena akatuma hadi sms na mwigulu. mkuu rudi tu home ushaidi utaenda mahaka huru au unda tume yako. Source eat radio
Anataka wakaongee, wamalizane na yaishe...
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Inamaana TISS ni weupe kiasi hiko? Wameshindwa kujua BOMU limenunuliwa na nani huko China?

Wasituzuge, waseme tu kuwa wamekamatwa pabaya!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
kwa kauli hii ya mh Rais ni wazi kuwa hata yeye hana imani na jeshi la polisi. hivyo na mshauri alivunje.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,244
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,244 280
lbda ameumia sana umechoka kudanganywa anataka auoe original ili ajue la kufanya. Anajua ukipitia polisi hawatamuonyesha , watakachofanya ni kumwambia tumeuangalia na wataalamu wetu hakuna jipya.
Sasa mkuu wa nchi ukifika mahala huwaamini watendaji wako, maana yake nini.. kama si kufumua mfumo mzima na kuanza upya...???
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Hahaaaaaaaaaaaaaaa, siameshawapandisha cheo makamanda wake kwa kazi, sasa video hii ni kwaajili ya kujiburidisha weekend after long safari au ni ya kazi gani.
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
wakitupatia no. ya grenade tunaweza saidia kujua consignment hiyo initially iliuzwa wapi...kwasababu namba iliyoko kwenye bomb can be tracked kupitia manufacturer....kama huko mbele lilipelekwa kwa watu wengine itajulikana tu sema kama lilififika mikononi mwa wapiganaji wa nchi nyingine wa misituni basi at least itajulikana middle man aliyewauszia...kama nchi inaweza sana kama kuna nia but if not tupenyezeeni hizo namba tuwasaidie
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
61
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 61 0
sasa mkuu wa nchi ukifika mahala huwaamini watendaji wako, maana yake nini.. Kama si kufumua mfumo mzima na kuanza upya...???
huyu jamaa wa ajabu sana kila siku anawateu haohao wanaoshindwa kumsaidia. Ila kuna wazo jingine yawezekana anajua polisi wamehusika ila anataka kuongea na mbowe kwa faragha maana anajua huu mkanda ukitoka tu ndiyo mwisho wa ccm tz
 
P

Pamwanya

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
173
Likes
1
Points
0
P

Pamwanya

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
173 1 0
Hee! Hatari tangu lini ushahidi wa allegation ukapelekwa Ikulu, huyu mtaalamu wa kucheka vp?
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052