Mh. Prof Muhongo unakumbuka uliwaambia watanzania kuwa bei ya umeme haitapanda kamwe?

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Nov 25, 2016
350
500
Hakika nimeshtushwa Na tangazo la Ewura kukubali ombi la Tanesco kupandisha bei ya Umeme Kwa Asilimia 8.5 .Watanzania nadhani mtakubaliana nami kuwa Waziri wa Nishati Na Madini Mh.Sospeter Muhongo aliutangazia umma kupitia Bunge kuwa Itakuwa ni ndoto Umeme kupanda.Je Mh.Muhongo alikuwa anatudanganya Watanzania?
 

alumelunda

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
697
1,000
Kisome alichosema gwiji la Habari hapa Tanzania, jenerali ulimwengu, utagundua kitu .
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
5,701
2,000
Kama ni kweli basi katika jina lake aitwe sosipita mwongo..........................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom