Mh. Mbowe mgeni rasmi katika mahafali ya chuo afya Machame! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mbowe mgeni rasmi katika mahafali ya chuo afya Machame!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 18, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimepata taarifa hii sasa hivi.kwa wale mlioko machame mnaweza kutupa updates!
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    ***&&&^^^%%%$$$#$#$^&&*&*zako.......................mbona hueleweki?....fafanua tafadhari!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    matusi ya nini bwana mdogo?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa anawahutubia vijana wanaomaliza masomo yao ya utabibu na uuguzi.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Kumbe habari kamili unazo ila mpaka tuwe km tunakutukana ndo unasema ukweli wako......wewe unatakiwa upelekwe kwenye zile mashine(akina lema baada ya kuswekwa kule wanasema zipo na kila siku zinatumika ) za kutesea wafungwa ili aseme ukweli wa jambo fulani....hebu kuwa muwazi bana ili wengine wachangie...la sivyo ungetumia ujumbe wa simu kuwataarifu wanaojua suali zima.......

     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hizo 'mashine' huwa nazitumia kwa watu wa aina yako!endelea kufuatafuata watu usiowafahamu.Kwa ufupi ninaendelea kutafuta info zaidi.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jile79 - hapo pekundu ni hatari kwa afya yako - ni bora ukapunguza jazba unapoandika.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Chanzo changu kinaniambia Mbowe amechangia Tsh milioni 10 na kutoa ahadi ya gari la wagonjwa(ambulance)
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa hii nayo ni thread gani..crap
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hujaombwa uisome wala kuchangia!Crap
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    we unazani ni lazima uchangie MAGAMBA bana!
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Good move, nimeipenda tupe habari zaidi
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mimi naona jaziba siyo ishu kabisa wandugu,na kama yupo m2 mwenye kujua kinachoendelea bila shaka akaribie na a2juze mambo yanayojiri hapo Machame.
     
  14. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,378
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    na bado ipo siku ataombwa kuwa mgeni rasmi kamati kuu ya ccm..kichwa kinakubalika kile asikwambie mtu.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,214
    Likes Received: 9,235
    Trophy Points: 280
    mmmm freeman yeees!
     
Loading...