Mh. Lema - Mawaziri hawapo bungeni jioni


ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Points
1,250
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 1,250
mawaziri ni mizigo ya serikali
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 2,000
Lakini mi nadhani watanzania ndio mizigo.....Ingekuw nchi za watu wangekuwa waliishachukua hatua stahiki kwa pinda muda mrefu kabisa
 
J

justuskipara

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
76
Points
0
J

justuskipara

Member
Joined Oct 21, 2013
76 0
Mzigo ni yule aliyewateua ndo maana kaenda maabara marekani kupima malaria.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
Tumefika hapa kwa sababu ya uzembe wa bunge, upuuzi wa ccm na udhaifu wa rais kikwete, by mnyika jj!
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Binafsi sioni upenyo wa mawaziri hawa kupona;hawastahili kuendelea na nyadhifa zao, na watakuwa na busara sana iwapo wataandika barua za kujiuzulu mara moja;ni muhimu wakaondoka kabla ya bunge kumalizika kesho;

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,144
Points
2,000
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,144 2,000
Kinachoendelea bungeni ni maigizo tu ya
CCM kwa krosi za kupasiwa wapinzani kwani ni
planned strategy ya kuingiza watu fulani
kwenye baraza la mawaziri akiwemo Migiro.
Kikwete hakwenda Marekani kwa dharura na
pia tujiulize kwa nini kila sekeseke za bungeni
zikitokea Kikwete anakuwa nje? Is it a merely
coincidence??! Watanzania tuamke na kukataa
upumbavu wa kisanii na kizandiki!
 

Forum statistics

Threads 1,285,535
Members 494,652
Posts 30,865,602
Top