Mh! Kweli tumeweza

Mh! Kweli tumeweza

Easymutant

R I P
Joined
Jun 3, 2010
Posts
2,564
Reaction score
1,135
Tumeweza.jpgTumeweza.jpg

Tumeweza eeeh!
 
Hiyo ni G sting.(Sad, its not funny)
 
Hizi zapatikana wapi, I just wanna gift someone.....
 
Ni wapi hapo? Mi naona kama ni Wakaramoja, Uganda au watu wa Sudan ya Kusini. Wale kuvaa nguo siyo issue sana. Hata bila kitu mwilini mtu anatembea mitaani bila wasi wasi.
 
Mbunge wa hili jimbo atakuwa katoka ccm aka magamba, sidhani kama kutakuwa na ubishi hapo
 
Du! Kweli timeweza.....
Tinasonga nyuma....
 
mimi naona ccm tuna wachelewesha kwanza hatupaswi kuwachekea kwa hali hii....
 
Duh! sa hayo Masaburi na Malusinde mbona yako out! ndo Maisha bora kwa kila MTZD,
 
Back
Top Bottom