Mh Edward Lowassa ni mfano wa kuheshimu familia

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,792
2,000
2 (2).jpg

Familia ya Mh Edward Lowassa mkewe Regina Lowassa na mtoto wao Fred enzi hizo.

2 (1).jpg

Mr and Mrs Edward Lowassa
3.jpg
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,744
2,000
naskiaga ni mtu wa madili sana mpaka watu wanaugua, sasa mbona hujaweka pozi zinazoendana na usemi huo?
 

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Jul 21, 2017
5,608
2,000
"Ziendeeni (konde) zenu mpendavyo"; mtaalamu sana huyu. Halagi vitu vibovu hata chembe. Kila anayefuatia mzuri kuliko aliyetangulia; kwa hakika wazuri bado kuzaliwa.
Mbona analia sasa atasoma albadili kumbe anakula vinono na anafaid?
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Aug 4, 2014
4,583
2,000
Cc. Batilda.
Ama kweli usimuache mke wa ujana wako ila unaruhusiwa kumcheat, kuzaa nje n.k wanaume bana!
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
10,741
2,000
Safi sana tatum, huyu mzee anastahili heshima ila genge lile la wahuni aliko sasa linamkosesha heshima. Kuona jinsi Mama yetu alivyo pia na busara akakataa viti maalum maana jinsi wanavyowekana ni uhuni mtupu nadhani Lowassa aliwaona siyo waadilifu akamshauri mke wake akatae uteuzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom