Mgonjwa wa Magufuli kagomea muhimbili

Mgonjwa wa Magufuli kagomea muhimbili

Unaweza kukuta huyu mgonjwa mengi aliyomueleza Magufuli siku ile si kweli
lakini Magufuli alikasirika na kufukuza watu
kumbe now huyu mgonjwa ana matatizo ya akili...
Kwani Magufuli alifukuza mtu????????????Na kama alifukuza alimfukuza nani???Na ni kwasababu ya huduma mbovu alizozikuta kutokana pia na wagonjwa kulala chini au kwakuwa aliambiwa na watu???????????????????
 
Ni ajabu kubwa hawakugundua kwamba ana matatizo ya akili, kweli baadhi ya madaktari wamekariri masomo wafaulu mitihani.
 
yule kaka akili yake haiko sawa,jamani nilishangaa sana kuona geto lake pale undeground karibu na mlimani city
 
Nilimuona asubuhi jamaa kama yuko home anazuunguuka tu na kupishana na madocta .mara kashika hiki mara kachukua hiki.yaani angepata na jiko tu pale angepika na msosi kama geto
 
Unaweza kukuta huyu mgonjwa mengi aliyomueleza Magufuli siku ile si kweli
lakini Magufuli alikasirika na kufukuza watu
kumbe now huyu mgonjwa ana matatizo ya akili...
Jaribu kutumia hata akili za kuazima ,ina maana huduma ilikuwa Ni nzuri muhimbili? huyo mgonjwa ameongea uongo?
 
Wasi mnyanyapae wamsikilize kwanza ni vizuri kuwasilikiza watu wa aina hii.
 
Back
Top Bottom