Mgonjwa wa macho

mchonga

JF-Expert Member
Dec 3, 2006
1,233
1,250
28525_1282221067954_1602919288_30632702_6221456_n.jpg
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
ohhh! wengi wataugua macho ili tu waone "my milk is standing"
 

muwaha

JF-Expert Member
May 13, 2009
741
195
duu !wengi tutaugua macho ...of course nahisi napoteza visibility hiyo hosp iko wapi?
 

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
1,118
1,500
Ushauri wa bure kwa hiyo hospitali; inabidi waongeze wahudumu na dawa as in a very short time, they will have many patients, did i say i'll be one of them?:yield:
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Oh!huyu nesi analeta utani kazini,Babu anaweza kufanya miujiza na hasa ukizingatia mashine haina macho,inafanya kazi kwa hisia!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom