Mgomo wa madereva wa mtandaoni Uber na Bolt

Mgomo wa madereva wa mtandaoni Uber na Bolt

Umasikini haukufanyi uwe masikini hadi kwenye uchaguzi.

Sasa wewe ni masikini kwa kila kitu hadi akili.

Ni mambo ya kusikitisha kwa kweli. Yaani wewe kwa kua ni masikini basi kila kitu kwako kiko sawa. Hata nikikuomba nikupige pipe utakubali tu kwa kua wewe ni masikini.

Jambo lingine sio kila anaetumia uber hana gari. Kwa akili yako ya kimasikini mtu akitumia uber hana gari.

Ndio maana ccm wataendelea kutawala hii nchi kwa sababu wana uhakika wametengeneza umasikini wa wapiga kura wao hadi kwenye akili.

Kaziwezeshe wewe mama, tusipangiane maisha mama angu.
We maskin tu.unataka standards akat kiuhalisia hauko hvyo..nyie ndo ma slay queen wa insta..choka mbaya ila mitandaon mnajinadi
 
Tokalini maskini akawa na chaguo? Acha kunywa faru john
Umasikini haukufanyi uwe masikini hadi kwenye uchaguzi.

Sasa wewe ni masikini kwa kila kitu hadi akili.

Ni mambo ya kusikitisha kwa kweli. Yaani wewe kwa kua ni masikini basi kila kitu kwako kiko sawa. Hata nikikuomba nikupige pipe utakubali tu kwa kua wewe ni masikini.

Jambo lingine sio kila anaetumia uber hana gari. Kwa akili yako ya kimasikini mtu akitumia uber hana gari.

Ndio maana ccm wataendelea kutawala hii nchi kwa sababu wana uhakika wametengeneza umasikini wa wapiga kura wao hadi kwenye akili.

Kaziwezeshe wewe mama, tusipangiane maisha mama angu.
 
Umasikini haukufanyi uwe masikini hadi kwenye uchaguzi.

Sasa wewe ni masikini kwa kila kitu hadi akili.

Ni mambo ya kusikitisha kwa kweli. Yaani wewe kwa kua ni masikini basi kila kitu kwako kiko sawa. Hata nikikuomba nikupige pipe utakubali tu kwa kua wewe ni masikini.

Jambo lingine sio kila anaetumia uber hana gari. Kwa akili yako ya kimasikini mtu akitumia uber hana gari.

Ndio maana ccm wataendelea kutawala hii nchi kwa sababu wana uhakika wametengeneza umasikini wa wapiga kura wao hadi kwenye akili.

Kaziwezeshe wewe mama, tusipangiane maisha mama angu.
Huyo jamaa ni injinia japo anaendesha paso [emoji592] ila ana gari yake sio kama we we unaopanda uba
 
We maskin tu.unataka standards akat kiuhalisia hauko hvyo..nyie ndo ma slay queen wa insta..choka mbaya ila mitandaon mnajinadi
Tafta mume uolewe achana na sisi waume za watu. Tafta hata msukuma mkokoteni. Mimi nina mke na ana wivu sana. Akikujua kua unataka nikufanye mke wa pili atakuua
 
Huyo jamaa ni injinia japo anaendesha paso [emoji592] ila ana gari yake sio kama we we unaopanda uba
Huyo ni changu tu wa mtaani. Asikudanganye kua ni injinia. Hao ni wauza nyapu wa mtaani nawajua. Tunawapiga pipe kila siku
 
Madai ni meng madereva wanayajua

Usuluhishi wa amani hatujapa kwa sababu ofisi zao hawajafungua toka kipindi cha corona

Sihamasishi ila nawakumbusha madereva na pia wateja muweze kutumia njia mbadala kama kutumia mitandao mingine kama tantaxi,ping,little ride
Wewe ni muongo
 
Kenya wametoka kugoma last week kwa sababu bei zinazidi kupungua na wamefanya hvo sehemu nyingi

Kenya? Acha uongo mkuu. Mimi Niko Nairobi Na hamna habari za mgono. Huku madereva walijaribu hadi kuhusisha wazara ya uchukuzi wakandwa. Uber ni kampuni ya kimataifa.
 
Kenya? Acha uongo mkuu. Mimi Niko Nairobi Na hamna habari za mgono. Huku madereva walijaribu hadi kuhusisha wazara ya uchukuzi wakandwa. Uber ni kampuni ya kimataifa.
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Unakua na jeur hvo akat ni maskin wa kutupa...hii ni africa...mtu mwenyew unatumia uber...unalipa elf3.kama una jeur nenda kituo cha mafuta jaza mafuta endesha gar...ukiwa maskin usiwe jeur hvo...

Usipowezesha kampun za africa utawezesha nin sasA..bogus kabisa
Umeuwa mkuu [emoji23][emoji1787]
 
Umasikini haukufanyi uwe masikini hadi kwenye uchaguzi.

Sasa wewe ni masikini kwa kila kitu hadi akili.

Ni mambo ya kusikitisha kwa kweli. Yaani wewe kwa kua ni masikini basi kila kitu kwako kiko sawa. Hata nikikuomba nikupige pipe utakubali tu kwa kua wewe ni masikini.

Jambo lingine sio kila anaetumia uber hana gari. Kwa akili yako ya kimasikini mtu akitumia uber hana gari.

Ndio maana ccm wataendelea kutawala hii nchi kwa sababu wana uhakika wametengeneza umasikini wa wapiga kura wao hadi kwenye akili.

Kaziwezeshe wewe mama, tusipangiane maisha mama angu.
Kwa comment hii inaonesha wazi alichosema mdau hapo juu Ni kweli kwa asilimia 100
 
Back
Top Bottom