Mgomo unanukia chuo kikuu huria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo unanukia chuo kikuu huria

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MADORO, Dec 19, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa Chuo Kikuu huria cha Tanzania Makao Makuu, Kinondoni Dar es salaam, wameziba mlango wa kutokea wa block D, ambayo yaonekana ndilo jengo la utawala wanadai mikopo, wanasema hawaondoki mlangoni mpaka kieleweke. Viongozi wanaohusika na jambo hilo wamefika kuongea nao lakini walikuwa wanatoa majibu mepesi, hivyo wanafunzi wapo kimtazamo wa kuanzisha timbwili. Nimeondoka pale walio karibu waendelee kutujuza. Ila hadi naondoka FFU hawakuwepo ila mgambo wa Chuo walikuwa wanalinda viongozi.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chuo kikuu huria na mgomo wapi na wapi!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tolly mbwete vipi ,nakiheshimu sana hicho chuo.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Hao nao kumbe huwa wanalambwa boom?
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Mzee wa "certificate of sociology" ulikuwa ujui km nao wanalamba boom
     
Loading...