Mgomo TBL DSM


change yours first!
 
i think i know u
 
Hawa wafanyakazi si wakichome moto tu hicho kiwanda, yanini maviwanda ya pombe? yanatuzidishia umaskini tu.
 
Aseee asavali wamesitisha mgomo wangetuua wengine walah! Na tungehamia kwenye konyagi mwitu naapa khaaaa
mbona kina nanii wanasimama kila kukicha kwenye mablogs and news conferences kumbe wanalipwa laki tano kwa mwezi awwwwwwwwwwwww wauza sura
 
kina mr K nad mr Dm wanalipwa posho kubwa kwa kuuza sura zao tu wakati wengine twalalama, just as well muda wa kuishi umeeongezwa ha ha ha ah
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…