Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo DUCE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Plato, Jun 9, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ya mikopo imechukua sura mpya.wanafunzi wamebandikwa madeni bodi inadai bajeti imeshapita.lakini fedha za wanafunz hazikulipwa.wanafunzi wanaelekea bodi sasa kuomba ufafanuzi.
     
  2. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 738
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Mmmm wats wrong tena jamani.... ok tunahitaji habari kwa kina iliyokamilika koz mtoaji source hakuidizine ijikamilishe
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanafunzi mwaka wa 3 wamegundua wanadaiwa mapesa ambayo walipaswa kuwa wamelipiwa na bodi ya mikopo.bodi wanasema bajeti imepita,lakini watu waliopaswa kulipiwa hawajalipiwa.implication ni kwamba wakishamaliza chuo hawana nguvu kisheria kudai bodi na chuo hakitambui mkataba kati ya bodi na mwanafunzi.so watalazimika kulipa wao ili wapate vyeti,wakati huo pesa ambazo hazikulipwa,watakatwa kwenye mishahara yao.so kifupi fedha yao imeliwa au na bodi au chuo na watalipa mara mbili pesa ambayo hawakutumia.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,079
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    Tuliomaliza 2009 tulikutwa na maafa ya hivi kiasi mtu alikutwa akidaiwa zaidi ya 800,000 na mpaka leo watu wengi wamezuiliwa kupewa vyeti vyao mpaka pale unapolipia hlo deni

    For sure,tunahitaji katiba mpya kabisa ndo matatizo haya yataisha
     
  5. B

    Balungi Senior Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jitahidi kufanyta mapema wanaweza kupunguza na muda wa kujadili bajeti na posho zikabaki zilezile, nayo inaweza kuwa 'Mswada binafsi'
     
  6. M

    MPG JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi serikali ya CCM itaacha lini dhuruma,hakika hukumu inawasubiri.
     
Loading...