Mgombea wa urais na maneno ya ukakasi

Mgombea wa urais na maneno ya ukakasi

kazi tu mama ntilie wanavunjiwa vibana na kumwagiwa biashara zao,kazi tu waalimu na madaktari mishahara yao hawajalipwa na posho zao.kama muadilifu hata rungwe na anna ni waadilifu kwani wana kashfa gani wachagueni basi....

Tutii sheria bila shuruti
Hayo ya boda boda na mama ntilie hayatotokea tena

Sasa mama ntilie ukiwachekea wanafungua mabanda mpaka makutano ya tazara barabaran

Nenda kariakoo ukaome wamachinga walivyo wakorofi
biashara mpaka barabaran
Waguse uone

sasa serikali unailaum inapotekeleza majukum yake

Ebu acha kufuata mkumbo
chagua magufuli
 
Kama ccm sio mama yake na lowasa
Sasa ww n bibi yake na lowasa mpaka aje akukumbuke akiwa rais (ingawa hawez labda urais wa 4u mvt)


Au ndo Yale yale ya vijana wa ukawa kufungua kijiwe na kukiita "wabishi camp"
alafu wanaomba mikopo bank
Mkikosa mnalaum
nan awakopeshe wabish
Hagaa

Chagua magufuli kwa maslahi mapana ya nchi
Mkuu tusaidie huyo magufuli ataletaje maendeleo while Nguvu Kazi ya Taifa ipo vijiweni?au tunachagua Mzee matonya mwingine
 
Kila mwenye kufanya kazi lazima atakuwa na maisha bora lakini kama ni kupiga makelele, kuandamana, viroba si rahisi ukapata maisha bora.
Naona madereva na makondakta wa dala dala Dar na nchi zima wakiwa matajiri sana,au Mkuu Robethn udereva na ukonda wa dala dala si Kazi?
 
Kila mwenye kufanya kazi lazima atakuwa na maisha bora lakini kama ni kupiga makelele, kuandamana, viroba si rahisi ukapata maisha bora.
Nawaona walimu,police na wafanyakazi wengine wa umma wakiwa na maisha bora,hongera ccm
 
Josorobert mkuu mbona umepanic kwani kuhama kwake wewe umedhurika nini? Watu wengine mnashangaza sana hebu tumia kiasi kidogo cha ubongo kufikiri
 
Bila kufanya kazi usitegemee miujiza ya kufanikiwa
Aksante chief,80% ya watanzania ni malofa kwa Kuwa hawafanyi kazi including walimu,madaktari,police,maafisa Kilimo,watendaji wa serikali ngazi za wilaya!kata na vijijini.mbaya zaidi serikali ya ccm inawalipa mshahara kila mwezi bila kufanya Kazi.
 
Kama ccm sio mama yake na lowasa
Sasa ww n bibi yake na lowasa mpaka aje akukumbuke akiwa rais (ingawa hawez labda urais wa 4u mvt)


Au ndo Yale yale ya vijana wa ukawa kufungua kijiwe na kukiita "wabishi camp"
alafu wanaomba mikopo bank

Mkikosa mnalaum
nan awakopeshe wabish
Hagaa

Chagua magufuli kwa maslahi mapana ya nchi

Nasikia wewe ndio ati ulikuwa hawara wa Lowassa alipokuwa CCM na pia nasikia ameapa kuwa lazima akufanye uwe first lady wake akiingia ikulu ati ni kweli hiyo? He funguka kidogo usione haya na wewe basi...
 
Kuna mgombea mwingine yeye aliwambia watu wakusanye kinyesi wakisambaze barabarani iwe ndo lami, kisha akarudi siku chache baadae akawaambia akipata urais atawajengea kilometa kumi za lami.
 
Kila mwenye kufanya kazi lazima atakuwa na maisha bora lakini kama ni kupiga makelele, kuandamana, viroba si rahisi ukapata maisha bora.

Niambie Maisha Ya Waalimu,wauguzi, Madereva,wahudumu Wa Ofisi Kwa Ujumla Kada Ya Chini Ya Utumishi Serikalini Wasio Kwenye Nafasi Ya Kubadilisha Mafungu Wenye Maisha Bora!
 
Mkuu tusaidie huyo magufuli ataletaje maendeleo while Nguvu Kazi ya Taifa ipo vijiweni?au tunachagua Mzee matonya mwingine

Ndo maana kakuambia
Tanzania ya magufuli n tanzania ya viwanda
na
Viwanda kila mtu atapata ajira pale
Na akakuambia kuna mikopo ya bei nafuu kwa vijana na wakina mama

Sasa ukikaa kijiwen utakuwa umependa mwenyew

Tumchague magufuli kwa kura nyingi October
 
Nasikia wewe ndio ati ulikuwa hawara wa Lowassa alipokuwa CCM na pia nasikia ameapa kuwa lazima akufanye uwe first lady wake akiingia ikulu ati ni kweli hiyo? He funguka kidogo usione haya na wewe basi...

Huwez kumtenganisha mwana ukawa na matusi
Ni sawa na kumtenganisha lowasa na kujinyea
Hautoweza kabisa
 
Huyo unaemuongelea ni Lowassa, huyo amma ni muongo kupita kiasi amma ni mgonjwa na anasahau jana kasema nini.

Mtanzania anaemshabikia huyo punguani aende Ikulu ni amma muongo kuliko Lowassa au ni mgonjwa kuliko Lowassa.

Ikulu siyo ICU - Mtikila.
 
Nasikia eti ule ugonjwa wake umekula kumbukumbu zote
Hata kile anachokiahidi ukimuuliza kesho hakijui

Maskin lowasa
Huyu apumzke tu

Hujaona wana CCM wagonjwa wanavyopukutika? Bado wewe na nashauri nadini Sera zenu CCM acheni na kudhalilisha heshima na utu wa mtu mwingine. Mtakufa nyoote huko na mtamwacha Lowassa anadunda tu!!

Kama unadhani umesimama na uko fit kiafya, angalia usije kuanguka!

Mungu hadhihakiwi!
 
Huyo unaemuongeleaa ni Lowassa, huyo amma ni muongo kupia amma ni mgonjwa na anasahu jana kaseema nini.

Mtanzania anaemshabikia huyo punguani aende Ikulu ni amma muongo kuliko Lowassa au ni mgonjwa kuliko Lowassa.

Ikulu si ICU - Mtikila.

Kuanzia leo mm sio ukawa
najiunga rasm na ccm
Ivi kadi zinapatikana wap

nmechoshwa na uongo na unafiki wa ukawa na viongoz wake
 
Hujaona wana CCM wagonjwa wanavyopukutika? Bado wewe na nashauri nadini Sera zenu CCM acheni na kudhalilisha heshima na utu wa mtu mwingine. Mtakufa nyoote huko na mtamwacha Lowassa anadunda tu!!

Kama unadhani umesimama na uko fit kiafya, angalia usije kuanguka!

Mungu hadhihakiwi!

Hakuna aliemdhihaki mungu
Ila namhurumia mgonjwa ngoyai lowasa mnavyomtumia kamaashine ili mpate maslahi yenu binafs mna dhambi sana nyie watu

Tunapenda lowasa ndio maana hatutambebesha majukumu mazito ya urais wa nchi hii
Tutalipatia limagufuli mpaka likome na urais

magufuli oyeee
 
Tutii sheria bila shuruti
Hayo ya boda boda na mama ntilie hayatotokea tena

Sasa mama ntilie ukiwachekea wanafungua mabanda mpaka makutano ya tazara barabaran

Nenda kariakoo ukaome wamachinga walivyo wakorofi
biashara mpaka barabaran
Waguse uone

sasa serikali unailaum inapotekeleza majukum yake

Ebu acha kufuata mkumbo
chagua magufuli

Watu kama hawafuati sheria watapigwa tu, Mtaichukia bure Serikali lkn ni lazima ichukue hatua kwa watu kama hao ambao wao ni vurugu tu.
 
Kwani CCM ni YESU Kristo?. YESU Kristo pekee ndio kweli na uzima, CCM haiwezi kumpeleka mtu mbinguni, CCM haina mbingu ya kumpeleka mtu, hakuna shida yoyote mtu akindoka CCM, CCM siyo MUNGU
 
Ndo maana kakuambia
Tanzania ya magufuli n tanzania ya viwanda
na
Viwanda kila mtu atapata ajira pale
Na akakuambia kuna mikopo ya bei nafuu kwa vijana na wakina mama

Sasa ukikaa kijiwen utakuwa umependa mwenyew

Tumchague magufuli kwa kura nyingi October

Tunataka Tanzania ya watanzania hatutaki Tanzania ya Magufuli.
 
Huyo unaemuongeleaa ni Lowassa, huyo amma ni muongo kupia amma ni mgonjwa na anasahu jana kaseema nini. Mtanzania anaemshabikia huyo punguani aende Ikulu ni amma muongo kuliko Lowassa au ni mgonjwa kuliko Lowassa. Ikulu si ICU - Mtikila.
Utakufa wewe utamwacha Lowassa, nani ajuaye siku zake za kuishi duniani, Dont ever say that again, by doing so you will be mocking GOD Almighty, waweza dhani ni mzima kesho ukagundulika na kansa ya damu, au, ubongo, ziwa, au figo zako zika fail, au hata ukafa kwa ajali mbaya sana bila kutegemea.Dont judge someone on his health, by doing so unaingilia kazi ya Mungu, be very careful for your own sake. Take it or not it's up to you.
 
Back
Top Bottom