Mgombea wa urais na maneno ya ukakasi

Mgombea wa urais na maneno ya ukakasi

kazi tu mama ntilie wanavunjiwa vibana na kumwagiwa biashara zao,kazi tu waalimu na madaktari mishahara yao hawajalipwa na posho zao.kama muadilifu hata rungwe na anna ni waadilifu kwani wana kashfa gani wachagueni basi....

Sizani kama Mama ntilie wakifanya biashara zao sehemu sahihi watavunjiwa vibanda vyao na kumwagiwa chakula chao.

Tatizo letu Watanzania ni watu wa kulalamika sana.
 
Mleta mada kabla ya kumnyooshea kidole Mh Edward Lowssa, mtazame kwanza Mh Rais JMK. Amewahi kutoa matamko mara ngapi na baadaye akayakana? Amewahi kusema kuwa hamfahamu mmiliki wa Richmond lakini cha kushangaza hivi juzu juzi akiwa Kigoma tena bila ya aibu mbele ya vyombo vya habari akakiri kuwa mwenye richmond anaambatana na Mh Lissu majukwaani akiwa na maana ya Lowassa. Amewahi kusema hajui kwa nini nchi hii ni maskini lakini yeye huyo huyo ndo anaimba umaskini wa mtanzania kila siku. Amewahi kusema anayo orodha y wauza madawa ya kulevya na kwamba ataija hadharani mpaka kesho hatathubutu. Amewa kusema anawafahamu majangiri wa meno ya tembo na kwamba atawafikisha mbele ya vyombo vya dora, mpaka kesho hata thubutu kufanya hivo. Hivyo acha kukurupuka bila kushirikisha ubongo wako.
 
Aksante chief,80% ya watanzania ni malofa kwa Kuwa hawafanyi kazi including walimu,madaktari,police,maafisa Kilimo,watendaji wa serikali ngazi za wilaya!kata na vijijini.mbaya zaidi serikali ya ccm inawalipa mshahara kila mwezi bila kufanya Kazi.

Hivi kama mtu anafanya kazi na analipwa mshahara wake unataka serikali ifanye nini ili awe na maisha bora?
 
Huyo unaemuongelea ni Lowassa, huyo amma ni muongo kupita kiasi amma ni mgonjwa na anasahau jana kasema nini.

Mtanzania anaemshabikia huyo punguani aende Ikulu ni amma muongo kuliko Lowassa au ni mgonjwa kuliko Lowassa.

Ikulu siyo ICU - Mtikila.

Mtaendelea kufa na Lowasa mtamuacha, endeleeni kukufuru.
 
Tunataka Tanzania ya watanzania hatutaki Tanzania ya Magufuli.

Umechanganya tu kidogo
Tanzania n ya watanzania ambayo rais wa awamu ya tano n daktari msomi mkemia john p magufuli
 
Makosa yanafanyika popote hata katika family level, but at what %. CCM imefanya kazi yake na imeonekana, kwa sasa tunahitaji kiongozi mwingine atakaelivusha taifa hili kwenda hatua nyingine, kiongozi mwenye maadili, mcha Mungu, anayependa watu wake na sio mwenye kutanguliza udini.

acha ungese ww
 
Kila mwenye kufanya kazi lazima atakuwa na maisha bora lakini kama ni kupiga makelele, kuandamana, viroba si rahisi ukapata maisha bora.

Acha kujitoa ufaham
 
Umechanganya tu kidogo
Tanzania n ya watanzania ambayo rais wa awamu ya tano n daktari msomi mkemia john p magufuli

Ikulu kuna maabara mkuu? Mbona anaemaliza muda wake ni profesa!
 
Miezi miwili na ushee iliyopita mgombea huyu aliulizwa na wahariri wa magazeti iwapo atahama CCM kama haitamchagua kugombea urais mwaka huu. Jibu lake lilikuwa kwamba hatahama CCM kamwe kwa sababu ilimlea, na kwamba huyo ambaye hamtaki ndani ya CCM ndiye ahame kwa nini asiendeleel leo au hata kushindwa kusimamia maneno yake mwenyewe? TAFAKARI:

Subiri tarehe 25 Oktoba ushuhudie jinsi gani nguvu ya watu itavyoonyesha kazi.

Nasikia ndo mwisho WA ajira yenu kamati ya kampeni mtandaoni. Mlipo tunapajua Upanga, Ni ustaarabu Tu hatujapachoma Moto.
 
Hebu fupisha halafu tueleze ni kitu gani unataka kutuambia! Maana kama kipimo ni hayo maneno yake basi tuanze na maneno ya CCM tena yale ya juzi juzi tu ya Maisha Bora kwa kila Mtanzania....

Jibu hoja acha unyumbu nyumbu
 
Kila mwenye kufanya kazi lazima atakuwa na maisha bora lakini kama ni kupiga makelele, kuandamana, viroba si rahisi ukapata maisha bora.

Unakaa kupiga kiroba utegemee maisha bora mazuzu kweli
 
Back
Top Bottom