Mgombea Urais UKAWA Kukumbuka Shuka Asubuhi

Mgombea Urais UKAWA Kukumbuka Shuka Asubuhi

Akili ya kiccm imekufundisha kukrem kila kitu. Asubuhi bado sana. Ndio kwanza awam ya pili
 
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?
Kura zimeshatosha mpaka muda huu. Bara bara za vumbi anatakiwa apite Magufuli ili ajue ni kiasi gani amecheza na maisha ya watanzania kwa kuchota fedha za wizara.
 
kazi kweli kweli, kumbe hii nayo ni kukumbuka shuka asubuhi! Magufuli 4 Change si ilibuniwa tangu mwanzo wa kampeni. na haihusiani kabisa na ile ya kutapeli watu inayokusanya "sadaka ya mabadiliko". halfu kson m unashangaza!

Acha ukilaza wewe, 'Magufuli 4 Change' ilibuniwa tangu mwanzo upi? Unajua M4C imeanza kutumika lini? Umesahau kuwa zilipoanza kampeni ninyi na Magufuli wenu ndiyo mlikua mnaoinga Mabadiliko kabla hamjazidiwa ma kuamua kuanza ku copy na ku paste kila kitu toka CHADEMA!
 
Ccm Mtashindana lakii hamtashinda na mkilazimisha tu hii nchi haita tawalika na ninaimani lazima atatokea shujaa mmoja atajitolea muhanga
Ccm mmeiba pesa nyingi sana za watanzania harafu mmetuletea tena yule kichwa maji. Mnataka nae aje aibepo kidogo
Ccm hatuwataki tumechoka.
 
sioni kama ni kukumbuka shuka asubuhi. maana kuna njia nyingi za kampeni...
 
na kweli kilaza hajui kutofautisha kati ya kucopy na ubunifu, alama ya vidole viwili juu, juu-chini "watu wa Magufuli", hicho ndio tunaita kule shuleni ni kichwa. jamaa ni kichwa tukubali tu ya ishe.

 
Last edited by a moderator:
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?

Hahahahaha
Alikuwa amesahau kutumia barabara

maana mzee kumbukumbu yake sio nzuri kabisa
 
Kuna video moja nimeona kuhusu Lowassa kushindwa kupanda jukwaani kwa kweli Mbowe atakuja kuchuma dhambi kuhusu huyu Lowassa.

Ameshachuma tayr
Maana mzee kashajinyea geita
 
Yaan unataka kusema magufuli ndo muanzilishi wa kufanya kampeni barabarani hahahahaha
 
Ccm ni chama ambacho hakina aibu kwa wanainch pia kina miongoza ya kishetani ndo maana hakijali wananchi na wananchi nao bado wanakishangilia kwa kukosa elimu waliyowapunja na mihemko ya kishetani
 
TUTAMPIGIA KURA EDWARD LOWASSA KUWA RAIS,Hatudanganyiki tena na huu uzushi wa vijana wa CCM
 
Imewauma kuona nyomi za ukweli (si zile za kutengeneza) zikimsimamisha barabarani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom