Mgombea Urais UKAWA Kukumbuka Shuka Asubuhi

Mgombea Urais UKAWA Kukumbuka Shuka Asubuhi

Kojo Dowido

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
354
Reaction score
111
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?
 
We ni Mjinga Kweli umeshaongea Nenda Lumumba kachukue buku 7000
 
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?

uwe na kumbukumbu pumbavuuu!!
 
naongea na makampuni yanayotengeneza vifaa vya kielectroniki tusaidiane kubuni computers na simu ambazo zinamwezesha mtumiaji kumuuma mwenzake, ili ambao mkizidiwa hoja mnatukuna, msitukane tu, mtumie na meno kabisa.
 
Presha ya nini sasa? Vilaza wanacopy logo....

na kweli kilaza hajui kutofautisha kati ya kucopy na ubunifu, alama ya vidole viwili juu, juu-chini "watu wa Magufuli", hicho ndio tunaita kule shuleni ni kichwa. jamaa ni kichwa tukubali tu ya ishe.
 
Mnasemaje?
 

Attachments

  • 1443564264380.jpg
    1443564264380.jpg
    48.3 KB · Views: 571
Mnasemaje?

kazi kweli kweli, kumbe hii nayo ni kukumbuka shuka asubuhi! Magufuli 4 Change si ilibuniwa tangu mwanzo wa kampeni. na haihusiani kabisa na ile ya kutapeli watu inayokusanya "sadaka ya mabadiliko". halfu kson m unashangaza!
 
Kwa kweli kila shetani na mbuyu wake Huko kadanganywa kuwa wingi wa watu ndo kuxhnda loooh tena pole xana wengne kama Bendera pale wanabadilika Oct wanaenda kwa kuona chopa na kusafirishwa ,Rais wetu anangojea kuapishwa hapo Oct 25 Mh.Dkt magufuli anyepita kwa gari kila eneo kuwafikia wananchi na mwenye afya bora kuweza kusimama mwenyewe bila kuegamia popote akihutubia kwa umakini wa hali ya juu #Hapa Kazi tu#Team magufuli
 
naona nyumbu wameishia kukutukana badala ya kujibu hoja.

ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?
 
Kuna video moja nimeona kuhusu Lowassa kushindwa kupanda jukwaani kwa kweli Mbowe atakuja kuchuma dhambi kuhusu huyu Lowassa.
 
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?

hilo vumbi limetokea wapi na magufuli anatuambia kuwa amejenga barabara za lami nchi nzima?

kwanini magufuli hakuziweka lami?
 
Kwa kweli kila shetani na mbuyu wake Huko kadanganywa kuwa wingi wa watu ndo kuxhnda loooh tena pole xana wengne kama Bendera pale wanabadilika Oct wanaenda kwa kuona chopa na kusafirishwa ,Rais wetu anangojea kuapishwa hapo Oct 25 Mh.Dkt magufuli anyepita kwa gari kila eneo kuwafikia wananchi na mwenye afya bora kuweza kusimama mwenyewe bila kuegamia popote akihutubia kwa umakini wa hali ya juu #Hapa Kazi tu#Team magufuli

aisee umesahau kuhusu wasanii, au unafikiri bila yamoto band tutaenda kuwasikiliza?
 
kazi kweli kweli, kumbe hii nayo ni kukumbuka shuka asubuhi! Magufuli 4 Change si ilibuniwa tangu mwanzo wa kampeni. na haihusiani kabisa na ile ya kutapeli watu inayokusanya "sadaka ya mabadiliko". halfu kson m unashangaza!

na vp ile alama ya vidole viwili, anayotumia mme wenu yenye akimaanisha "watu wa magufuli?"
 
hilo vumbi limetokea wapi na magufuli anatuambia kuwa amejenga barabara za lami nchi nzima?

kwanini magufuli hakuziweka lami?

na jaribu kufikiri hivi hedikopta dereva wake hawezi ishusha porini mtu akachimba dawa? definitely ile inayotumiwa na mgombea wa ukawa haina choo.
 
na vp ile alama ya vidole viwili, anayotumia mme wenu yenye akimaanisha "watu wa magufuli?"

je unajua huyu anaenda kuwa rais wa watu(waTz) wote? hiyo pia inatumiwa na atakao waongoza, na anawaandaa kisaikologia kulielewa hilo.
 
Angalia majibu yao. Yaani badala ya kuntetea mgombea kwa hoja, wao ni matusi tu.
 
ni hii mbinu aliyo muiga Magufuli kutumia usafiri wa barabara na kusimama njiani kuwahutubia wananchi, je itamsaidia wakati kipindi cha kampeni kiko awamu ya lala salama?

yeye anachagua kupita kule ambapo barabara ina lami. barabara za vijijini ambazo bado ni za vumbi anaenda kwa chopa, yeye hataki kuguswa na vumbi, kura nyingi tuna ambiwa ziko huko kwenye vumbi, je kura zisipo tosha atalalamika?

Haikuhusu ya mgombea wa chadema. Fuata shughuli zako
 
Akili fupi ndo huwa zinawaza mambo kwa ufupi, kweli kuna mungu mtu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom