Mgombea Mwenza wa urais wa CHADEMA yuko hapa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Mwenza wa urais wa CHADEMA yuko hapa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kalunguine, Oct 21, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuona swali la mdau hapa kwenye JF leo asubuhi,niliamua kwa dhati kabisa kufuatilia habari za mgombea mwenza wa chadema kwanza kwa kuaniza nyumbani kwake kwani ninaishi nae karibu sana na tunafahamiana japo hatuna mazoea ya ukaribu wa kupindukia.

    taarifa ya kwanza nliyoipata toka kwa mmoja wa wanafamilia wake aliniambia mzee yupo MWALAS (MWANAKWEREKWE LANGUAGE SCHOOL),Nikaauliza swali la pili je anafanya nini pale?? kwa wanaoijua MWALAS pale kuna shughuli nyingi,kwani jamaa wanafundisha lugha mbalimbali,computer,driving nk.na pale nje kuna shughuli ya uoshaji magari,nikajibiwa ya kuwa si unajua mzee anaweza kuwa vice president?? xo yuko pale anajifua!!!!


    CHADEMAAAAAAAAAAAA!!
    WATU: VEMAAAAAAAAAAAAAA

    PEOPLEEEEEEEES
    WATU: POWEEEEEEEEEEEEER



     
  2. K

    Kipenzi Chao Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa....! Aidha, niko :confused2:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    el crapiso!
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,453
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu tutaona mengi........!!
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    we unajitambua?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Imenibidi nijizuie kucheka,Mkuu kwanini usiipeleke kwenye joke !.
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,734
    Trophy Points: 280
    Huyu amejiunga JF kumpigia kura JK kwenye poll, sasa hana la kufanya hivyo anapayuka tu!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,490
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    Sijajua uloliandika mkuu, too metaphysical!
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama slaa anavyopayuka tu enh???
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sijakulewa kuna alama za mafumbo wakati wa kutufikishia habari hii. Wakati mwingine ni vizuri kuwa muwazi zaidi.......... watu tunatofautiana kuelewa haraka, ubongo na kichwa havina uwiano lakini tupo hapa JF. Tumia lugha rahisi na nyepesi ili hata tusioelewa haraka tuweze kuchangia.
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh! ina maana mgombea mwenza hajui kiingeretha? hahaa! huu utani huu,si hata wachaga wakike huwa wanachaguliwa wabunge wa viti maalum eti wamesoma kuliko wenzao sasa hapa vipi? aaah,nimekumbuka! walitaka kumuazima yule kiongozi wa kambi ya upingaji bungeni the full bright akawatolea nje! yaani hawana chama katika jamhuri bali moshi pekee halafu wanataka "inji"
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ganja bana,we nae ingia taratibu basi uwanjani
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    oooooh lalalaaaaaah
    , ccm kila woote akili zao ni kama za huyu jamaaa
    [​IMG]
     
  14. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lahaulaaa lakuataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama angevalishwa mawani ya jua angalifanana na mgombea mwenza wa El madras Hon. Dr Chakachua, Kiherehere
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Bilal hayuko hivi.
     
  17. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ustaarabu ni kitu cha bure Waungwana!....Matusi na kejeli hizi sio kiwango chetu hapa,hizi siasa za majitaka tusizipe nafasi.....kiwango chetu cha ustaarabu tunakipunguza kwa mambo kama haya,hapa mahali pataonekana kama kijiwe cha wavuta bangi kwa mabandiko ya namna hii.Pamoja na tofauti zetu za kiitikadi,lakini sote ni Watanzania.Nchi yetu tuiendeshe pamoja bila kujali Itikadi za vyama vyetu.Tofauti zetu ni ndogo kuliko matatizo yanayotukabili.
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukikiona kiti,akili yako ikatambua kuwa hiki ni kiti basi na wewe ushakuwa kiti,hahahaaaaaaaaa!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    The Following 2 Users Say Thank You to MWANALUGALI For This Useful Post:

    Bigirita (Today), Rev Masanilo (Today) ​
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kama imeingia sio? kicheko tuuu!
     
Loading...