Mgombea CUF asimamisha biashara Sokoni Igunga.


M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Mgombea wa kiti cha ubunge wa jimbo la igunga kupitia Chama cha wanainchi CUF Leopold Mahona amelivuruga soko la mji wa Igunga na kusababisha biashara kusimama kwa muda. Mahona alipita sokoni hapo jana kusalimia wafanyabiashara wa soko hilo na kusikiliza matatizo yao. Ziara yake ilionekana kumvuta kila mfanyabiasha wa sokoni hapo na wote walikuwa na shauku ya kumuona na kuzungumza naye. HABARI ZAIDI SOMA MTANZANIA uk 3.
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Alienda kusikiliza matatizo yao yeye kama nani?anachotakiwa ni kujinadi tu na hakuna kingine ameona maji yamemfika shingoni watu kwenye mikutano yake hawaendi sasa inabidi awatembelee watu.CUF siasa za tanzania bara zishawashinda wawaachie CCM na CDM tu CUF wajikite zanzibar basi.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Mgombea wa kiti cha ubunge wa jimbo la igunga kupitia Chama cha wanainchi CUF Leopold Mahona amelivuruga soko la mji wa Igunga na kusababisha biashara kusimama kwa muda. Mahona alipita sokoni hapo jana kusalimia wafanyabiashara wa soko hilo na kusikiliza matatizo yao. Ziara yake ilionekana kumvuta kila mfanyabiasha wa sokoni hapo na wote walikuwa na shauku ya kumuona na kuzungumza naye. HABARI ZAIDI SOMA MTANZANIA uk 3.
Mtanzania nalo lina habari za kuweza kusomwa na great thinkers ? Mgombea wa CUF alienda huko kwa kuwa amekuwa akienda siku zote au alibadili toka kwenye punda hadi sokoni kwa miguu ? Kwani mgombea anakaa wapi na anafanya kazi gani hadi wana wa Igunga waache kutafut mkate na kumkimbilia kumuona ? Kumbe si mwenyeji wa Igunga ? Kama ni mwenyeji sasa kushangaa kumetoka wapi ? Hao watu wa sokoni nadhani walikuwa wanamchora kwa kuwa wana uwezo wa kumfuata kwenye mikutano yake kama kweli wanataka kumpa kura .
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Kama watu hawaendi kwenye mikutano yake, sasa yeye afanyeje jamani! Hata Kuga Mziray aliliona hilo akawa anamfuata mtu mmoja mmoja kumuhutubia. CUF is kwishney!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hebu awaache watu muda wa kazi wafanye shughuli za kimaendeleo si awasubirie hadi jioni kwenye mikutano yake
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Si mbaya...kura je???
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
jamani Mgombea wa chadema nae alienda sokoni igunga lakini hakupokewa kama alivyopokewa wa MAHONA WA CUF.
 
Massawe mtata

Massawe mtata

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
0
Massawe mtata

Massawe mtata

Member
Joined Aug 12, 2011
37 0 0
Acha uongo unafikina uzandiki mgombea wa CDM Hajafika sokoni. Mnavyosema mgombea wa cuf alisimamisha shuguli zote sio ukwel
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified User
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
127
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified User
Joined Jan 17, 2011
3,985 127 160
Kwanini huyu ameruhusiwa kuleta habari za CUF? Tuleteeni habari za chadema tu jamani sisi ni pipozzzz
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Kwanini huyu ameruhusiwa kuleta habari za CUF? Tuleteeni habari za chadema tu jamani sisi ni pipozzzz
Ningeshindwa kukushangaa kama usingetoa comment kwenye hii post ya mwana CUF. Wapi dada yangu carmel sijona comment yake.
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
uhuni na ujinga wanaofanya cdm leo cuf waliishapita huko wamewaachia wajinga hawa wa cdm. CUF wanafanya siasa za kistarabu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Kwanini huyu ameruhusiwa kuleta habari za CUF? Tuleteeni habari za chadema tu jamani sisi ni pipozzzz
Dr Slaa, kasema CDM wakishinda ubunge jimbo la Igunga, Saruji itauzwa mfuko mmoja Sh5000
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Mgombea wa kiti cha ubunge wa jimbo la igunga kupitia Chama cha wanainchi CUF Leopold Mahona amelivuruga soko la mji wa Igunga na kusababisha biashara kusimama kwa muda. Mahona alipita sokoni hapo jana kusalimia wafanyabiashara wa soko hilo na kusikiliza matatizo yao. Ziara yake ilionekana kumvuta kila mfanyabiasha wa sokoni hapo na wote walikuwa na shauku ya kumuona na kuzungumza naye. HABARI ZAIDI SOMA MTANZANIA uk 3.
Aliomba ruhusa kwa bwana wake CCM kwenda sokoni siku hizi kuna wabakaji wa wake za watu wao hawachagui CCM kwa CCM wanabakana tu.
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Aliomba ruhusa kwa bwana wake CCM kwenda sokoni siku hizi kuna wabakaji wa wake za watu wao hawachagui CCM kwa CCM wanabakana tu.
<br />
<br />
wabakaji hao ni CHADEMA, Wahuni, washenzi, wachagga kazi yao ni wizi siasa wapi na wapi.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Alienda kusikiliza matatizo yao yeye kama nani?anachotakiwa ni kujinadi tu na hakuna kingine ameona maji yamemfika shingoni watu kwenye mikutano yake hawaendi sasa inabidi awatembelee watu.CUF siasa za tanzania bara zishawashinda wawaachie CCM na CDM tu CUF wajikite zanzibar basi.
Unauliza alikwenda kama nani? Hivi hujui kwamba utekelezaji wa majukumu yanategemea sana kujua mahitaji, kero na vipaumbele vya wapiga kura wako? Angekwenda magwanda humu jamvini yangetawala hayo hayo! Tumewachoka kwa ulalamishi usio na maana!
 

Forum statistics

Threads 1,214,888
Members 462,921
Posts 28,527,330