Mgombea afariki kwa shinikizo baada ya matokeo kutoka

ngonani

JF-Expert Member
Aug 27, 2012
1,369
1,250
Ni mgombea wa CCM wa nafasi ya Mwenyekiti wa Kitongoji cha Nagwijima huko wilayani Kibondo, amefariki dunia jana kwa shinikizo la damu mara baada ya kujulishwa matokeo kuwa mgombea wa CHADEMA kashinda uchaguzi, alidondoka chini na alipofikishwa hospitali alikuwa declared dead.

Mimi najiuliza kwa style hii November mwaka 2015 itakuwaje?nadhani tutapata habari kama hizi kwa baadhi ya wabunge.

Chanzo: Radio Kwizera -kipindi cha matukio leo saa 1 Asubuhi.
 

jubilant

JF-Expert Member
Feb 16, 2009
307
500
Hao ni political entrepreneur, wamewekeza hela za mikopo waingie ofisini wakitegemea baadae watapata mgao wa escrow! sasa unaambiwa umeshindwa inakuwaje ni investment ya 100 milion uliotumia??
 

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
ni mgombea wa ccm wa nafasi ya mwenyekiti wa kitongoji cha nagwijima huko wilayani kibondo,amefariki dunia jana kwa shinikizo la damu mara baada ya kujulishwa matokeo kuwa mgombea wa chadema kashinda uchaguzi,alidondoka chini na alipofikishwa hospitali alikuwa declared dead.mimi najiuliza kwa style hii november mwaka 2015 itakuwaje?nadhani tutapata habari kama hizi kwa baadhi ya wabunge.

Chanzo: Radio kwizera -kipindi cha matukio leo saa 1 asubuhi.
safi sana,maesrow yapungue
 

KING COBRA

JF-Expert Member
Nov 10, 2011
2,782
1,225
Ni mgombea wa CCM wa nafasi ya mwenyekiti wa Kitongoji cha Nagwijima huko wilayani Kibondo,amefariki dunia jana kwa shinikizo la damu mara baada ya kujulishwa matokeo kuwa mgombea wa CHADEMA kashinda uchaguzi,alidondoka chini na alipofikishwa hospitali alikuwa declared dead.Mimi najiuliza kwa style hii November mwaka 2015 itakuwaje?nadhani tutapata habari kama hizi kwa baadhi ya wabunge.

Chanzo: Radio Kwizera -kipindi cha matukio leo saa 1 Asubuhi.
eSCROW INAENDELEA KUUA
 

samaki2011

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
1,776
0
JF imetekwa na vijana wa ukawa, naona wale vijana wa ccm hawaonekani tena humu kulikoni wadau
 

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Sep 18, 2013
8,978
2,000
Mbowe,Lipumba na Mbatia watajibu nini kwa mungu kwa kusababisha makusudi kifo cha huyo mgombea!!?
 

fikirikwanza

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
7,448
2,000
hatufurahi kifo cha mtu yeyote, ila kwa CCM nadhani huo ni mkono wa mungu, haiwezekani wizi mkubwa na mdogo uwe sehemu ya maisha ili hali watu wanakosa huduma bora za jamii, kodi tunalipa lakn hela zinaibwa kama kawa
 

asakuta same

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
14,842
0
Utakuta alikuwa mwenyekiti wa kitongoji kwa miaka 30.
Sasa hivi wajitayarishe kisaikolojia bila hivyo watakufa sana.
 

J four

Member
Nov 17, 2014
32
0
Kwa staly hii ccm kutumia nguvu nyingi kutaka ushindi kwa kutoa rushwa ulagai wizi udanganyifu lazima lazima tushuhudie vifo vingi kutoka chama hii inayo kataliwa na wananchi
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Na walishakula mpaka wakawa na mavitambi kama ya komba ..watakuwa wanaanguka tu chini puuu
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,754
2,000
Inasikitisha kusikia taarifa kama hii ina maana uhai wa mtu huyo ulikuwa umeshikiliwa na madaraka?????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom