Crashwise
JF-Expert Member
- Oct 23, 2007
- 22,227
- 8,760
DUA LA KUKU HALIMPATI MWEWE:smile-big:CHADEMA rafiki yao shetani. Wote wamelaaniwa
DUA LA KUKU HALIMPATI MWEWE:smile-big:CHADEMA rafiki yao shetani. Wote wamelaaniwa
Acha kusifia maovu, hii kitu ni hatari sana, hao cdm unaowafagilia wewe ni wapuuzi vile vile ccm kwa kifupi hivi vyama vyote viwili havifaiKweli wahenga walisema mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu mchungu. Ccm wamefanya mangapi maovu ikiwa ni pamoja na mauaji? Leo walianzishe wenyewe wakidundwa kosa! Majanga
CHADEMA ni Chama cha Death and Mortuary