Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

Jitu moja linaingia na ID kumi. Wakiwa wanne ujue ni ID 40. (Tazama uandishi wa Simiyu Yetu, ifweero, Tume ya Katiba, utaifakwanza,) (kisha tazama uandishi wa CHAMVIGA, ZeMarcopolo, MSALANI) kisha tazama uandishi wa Tandale one ,@ mafilili, katibu Mwenezi) Wakiingia badala ya kujenga hoja wao huishia kuporomosha matusi kwa wana CDM na viongozi wao. Mwishowe wanakula ban na mods wanaunganisha ID zao. Wewe utaona hawadumu kumbe ID zimeunganishwa

Teh teh teh,Mkuu Mzito Kabwela umesahau ID mbili,moja Simiyu Voice na hii ni mpya kabisa iliibuka 2weeks ago sasa hivi haipo tena na nyingine ni Thatha.
 
Last edited by a moderator:
nyie endelee ni na propaganda zenu wakati chadema ikiendelea kuwa kuwatafuna taratibu ,,majimbo,kata vinayoyoma polepole kuelekea chadema nyie endeleeni kula hela za chama cha majuha

Kamanda kwa kuongezea wapiga kura wanazidi kujengewa ujasiri, mlizoea kuona arusha wanapigwa kila tukio leo mambo yamebadilika watu wametambua haki zao ndiyo maana ccm wanaona kama wanatoswa sasa hasira ni kupiga kila anayewakataa
 
Hana jipya huyo mpambe wa EL!
 
Jamani hizi vurugu za siasa mpaka lini? Serikali inabidi ifanye maamuzi magumu sasa maana tunapoelekea sio kuzuri
 
Chadema,tushavumilia sana

sasa ni cheni bandia kwa noti feki

lzm ngoma droo apo
 
hapana jua Mgeja wewe; Yeye ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga, ex-Mwenyekiti wa timu ya mpira Kahama United, kamanda wa vijana wilaya ya Kahama, mfanyabiashara wilayani Kahama

Mbona hujamalizia ni mfuasi mwaminifu wa Lowassa.. Mguse Lowassa usikie Mgeja atakavyokuja juu lol..
 
Magamba ya kawaida moja, kuwatumia greegurd kuanzisha vurugu wakijibiwa kwa nguvu ileile na vijana wa CDM watatoa vilio vikali vyenye mwangwi mkali ili kuhamasisha Polisi kutenda uonevu. Yaani nyinyi Magamba siku polisi watakapojitambua na kufuata haki wakawagomea kama polisi wa Misri walivyogomea utawala wa Hosni Mubarak ndio mtatia akili kwani mtajikuta jela wote
 
Mmelaniwa wanaccm wote kwakutegemea kubambikiza kesi,siasa za udini, ukanda,uvamizi,ufisadi,vitisho na umasikini wa watz kama mtaji wenu na mbinu za kutawala na kunyima haki watu. Mnapigania matumbo yenu si usawa! Sasa giza limetoka na nuru imeenea na ndipo watz tunapaza sauti kuchukua uhuru wetu.
 
Wewe kweli mafilili, subiri j2 uone kama cdm imekufa cdm si cha kwenu cha matamko. Wewe uko kundi la MISHIKAKI au MANENO ya khanga?
Ninavyijua kata zote 27 zilikuwa za maccm. Lakini j2 tutagawana na inawezekana tukachukua nyingi zaidi. Mungu yu pamoja nasi.
 
mgeja ni nani katika nchi hii?akawaonye akina vick kamata

Magamba ni wanafiki wakubwa, je kuna ushahidi wa wazi zaidi ya Rage na wenzio walioonekana kumpiga mfuasi wa CDM kwa mawe, na je ni hatua gani ilichukuliwa?sasa ni mwendo wa tit for tat mpaka kieleweke
 
Mtiririko wa fujo katika chaguzi ndogo za madiwani; walianzia Kahama, Njombe, Iringa, Arusha Mjini. CHADEMA ni janga la taifa

kwa mujibu wa dereva charles anasema wahusika walikodiwa toka tarime. nimeongea naye kwa mdomo wangu. swali je alijuaje wametoka tarime? alafu hii tabia ya waandishi kukuza habari ndiyo itakayotufarakanisha watanzania. wanasema huyu dereva kashonwa nyuzi kumi na mbili. ni uongo mtupu wanaufahamu ukubwa wa kidonda cha nyuzi kumi na mbili?, ukiwafarakanisha chadema na CCM ujue watakaoumizana si mbowe na kikwete bali baba yako mkubwa na jirani yako au mjomba wako na shemeji zako mwisho wa siku tunaumizana wenyewe. WAANDISHI VIHIYO.ACHENI KUKUZA HABARI ILI MUUZE MAGAZETI MKUMBUKE NDUGU ZENU NAO WAPO HUKOHUKO MITAANI MNAKOCHOCHEA GHASIA.
chadema na ccm vitapita lakini sote tutabaki watanzania tuu. achezi uzushi jamani
 
jamani hizi vurugu za siasa mpaka lini? Serikali inabidi ifanye maamuzi magumu sasa maana tunapoelekea sio kuzuri
serikali ipi hiyo unayotaka ifanye maamuz magumu? Isiwe hii ya jk tu maanake ni majanga yenyewe
 
Kweli wahenga walisema mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu mchungu. Ccm wamefanya mangapi maovu ikiwa ni pamoja na mauaji? Leo walianzishe wenyewe wakidundwa kosa! Majanga
 
Back
Top Bottom