Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

Mtanzania siku hizi kidogo wameshika adabu baada ya kitanzi cha siku 90

hahahaaaaa! Baada ya kukupa taarifa za jinsi mlivyo pokea kichapo kitakatifu!!na bado mkiendelea kujipendekeza chadema,mmezidi kuvamia mikutano ya chadema,dawa yenu ndio hiyo tu nyambafu.
 
mgeja ni nani katika nchi hii?akawaonye akina vick kamata

hapana jua Mgeja wewe; Yeye ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga, ex-Mwenyekiti wa timu ya mpira Kahama United, kamanda wa vijana wilaya ya Kahama, mfanyabiashara wilayani Kahama
 
CHADEMA rafiki yao shetani. Wote wamelaaniwa

nyie endelee ni na propaganda zenu wakati chadema ikiendelea kuwa kuwatafuna taratibu ,,majimbo,kata vinayoyoma polepole kuelekea chadema nyie endeleeni kula hela za chama cha majuha
 
MENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Shinyanga, Hamis Mgeja amekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa vurugu kilizozifanya kwa kuwavamia wafuasi wa CCM na kuwakata mapanga na kuwasabishia baadhi yao ulemavu wa kudumu.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa baada ya kuwatembelea majeruhi waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Bugando,Mgeja aliitaka serikali ichukue hatua kali kwa wahusika.

Mgeja alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa CHADEMA wakiongozwa na Mbunge wa Maswa Mashariki, Joseph Kasulumbayi ni cha kinyama.

Wanachama wa CCM waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa Bugando baada ya kuhamishiwa hapo kutoka Hospitali ya Wilaya ya Kahama kutokana na hali zao kuwa mbaya ni pamoja na Charles Mhiga ambaye ni dereva wa gari la CCM ambaye alikatwa mapanga kichwani na kushonwa nyuzi 12.

Mwingine ni Alphone Kimaro na Sebastian Masonga ambaye ni Katibu wa Umoja wa Vijana wa UVCCM Kata ya Majengo ambaye alipigwa nondo na kuvunjwa mkono wa kushoto.

Mgeja alisema vurugu zinazofanywa na viongozi na wanachama wa Chama hicho zimelenga kuifanya nchi isitawalike na wananchi kuishi kwa hofu.

Alisema wakati umefika kwa Serikali na Jeshi la Polisi kuchukua hatua madhubuti kukomesha vitendo vya vurugu vinavyofanywa na viongozi na wafuasi wa Chadema.

“CHADEMA wamekuwa wakitafuta uongozi kwa njia ya mkato kwa kufanya vurugu….wanapaswa kushindanisha hoja na wananchi ndiyo waamuzi.

“Huwezi kutumia nguvu pamoja na mapanga kusaka uongozi…katika hili hatua kali zinapaswa kuchukuliwa kwa wahusika,” alisema Mgeja.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania, Februari 7, 2014.


Mwendo huu wa CHADEMA unaoshabikia vurugu kila pahala penye uchaguzi mdogo, ni dalili tosha chama hiki kinafika ukingoni!!!!
Hivi huyu Mgeja ni Mgeja yupi? Namkumbuka Mgeja mmoja mweupe mfupi alikuwa mwizi mkubwa wa mifukoni hapo Shinyanga. Alisumbua sana, sana. Siku moja niliulizia mtu mmoja akaniambia ni huohuyo aliyekuwa pickpocket wa kutisha Shinyanga. Hivi CCM ina mamatizo gani? Haya angalia Mabina, Mgeja na hata huyu Meya wao Matata, mbona wana sifa moja, ya.....
 
Nashangaa hiki chama kwa unyama huu kwanini hakijafutwa bado. Hawa ni wauaji.
 
mgeja ni nani katika nchi hii?akawaonye akina vick kamata

Ajabu sana, eti mwenyekiti wa chama mkoa anaonya chama. CCM imekuwa kama kichwa cha mwendawazimu, kila mtu msemaji! Stroke, Lizrabon, mthatha, kn wote ni wasemaji!
 
Msajili wa Vyama vya Siasa chukua hatua ASAP fungia Chadema kwa maslahi ya amani nchi mwetu ambayo imejengwa kwa miaka mingi kupitia uongozi uliotukuka wa CCM
 
jitu moja linaingia na id kumi. Wakiwa wanne ujue ni id 40. (tazama uandishi wa simiyu yetu, ifweero, tume ya katiba, utaifakwanza,) (kisha tazama uandishi wa chamviga, zemarcopolo, msalani) kisha tazama uandishi wa tandale one ,@ mafilili, katibu mwenezi) wakiingia badala ya kujenga hoja wao huishia kuporomosha matusi kwa wana cdm na viongozi wao. Mwishowe wanakula ban na mods wanaunganisha id zao. Wewe utaona hawadumu kumbe id zimeunganishwa

kuuumbeee ! Asante kwa taarifa mkuu .
 
Last edited by a moderator:
Ona aibu mkuu, unafurahishwa na uchafu huu unaofanywa na CHADEMA.

Kaka zile enzi za majambia ya Cuf na Mahita yamepitwa na wakati siku hizi watz wameshawashtukia kwamba mnatumia mbinu za kizamani za nchi za ulaya mashariki ili mbaki madarakani. Huo mchezo wa kuwavalisha wahuni nguo za cdm wakafanye fujo hata watoto wadogo wameshaelewa nini kinaendelea.
 
Watu kama akina Mgeja ndo wanazidi kuichimbia CCM kaburi la milele,mkazidanganye sanamu zisizoweza kuona na kusema si sisi watanzania wa karne ya 21,tunaotumia digitals kunyambua na kubaini njama chafu zote za wakoloni CCM
 
Mgeja ameongea maneno ya busara sana, hawa CHADEMA wanataka kuigeuza Tanzania kuwa uwanja wa vita na mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.
 
Mgeja ameongea maneno ya busara sana, hawa CHADEMA wanataka kuigeuza Tanzania kuwa uwanja wa vita na mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.
kawaida ya ccm wakiguswa wanalalamika sana! Ni hawahawa ambao waliwakatakata mapanga wabunge wa mwanza kupitia Chadema, na hatukuwasikia hawa kina mgeta mlamba miguu ya fisadi lowasa, ccm kwa mauaji ndo wanaongoza na kujeruhi watu pia!
 
Mgeja nani bhana ,huyu si boya tu ,team lowasa ya nyinyiem yamemshinda ameigeukia chadema ,inamaana hajaona wauwaji wa green gard wakisaidiwa na policcm wanavyoumiza wafuasi wa chadema ,
 
Ona aibu mkuu, unafurahishwa na uchafu huu unaofanywa na CHADEMA.[/QUOTE
ccm mnatia aibu, mbona Wabunge na wafuasi wa Chadema wamepigwa na hata wengine kuuwa lakini polisi wamekuwa vipofu. Tendeni haki kwa wote isiwe kwa sababu.
 
Mtiririko wa fujo katika chaguzi ndogo za madiwani; walianzia Kahama, Njombe, Iringa, Arusha Mjini. CHADEMA ni janga la taifa
ukishikwa shikamana, ccm ndiyo wanzirishi wa fujo zote hizo
 
Acheni unafiki nyie. CHADEMA wakionewa na akina mjusi wa CCM mnashangilia, leo wa kwenu kuguswa tu mnalialia tulieni mliyataka wenyewe. MBUNGE NASARI arusha alipigwa, Highness na Machemli wakapigwa tena na watu waliotumia gari la mbunge wa CCM hatukusikia mnasema bali mlishangilia na police wenu. CHADEMA wamelalamika wakaonekana mafala. Sasa na nyie tulieni ili mjue kuwa mnachofanyaga sio kitendo cha kibinadamu hata kidogo. MNAANZISHA UGOMVI WA MAWE WAKATI MNAISHI KWENYE NYUMBA YA VIOO, tulieni muyaone nanyie kama huwa mazuri.
 
Back
Top Bottom