Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

Mgeja aionya CHADEMA kutokana na vurugu

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
2,377
Reaction score
1,200
MENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Shinyanga, Hamis Mgeja amekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa vurugu kilizozifanya kwa kuwavamia wafuasi wa CCM na kuwakata mapanga na kuwasabishia baadhi yao ulemavu wa kudumu.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa baada ya kuwatembelea majeruhi waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Bugando,Mgeja aliitaka serikali ichukue hatua kali kwa wahusika.

Mgeja alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa CHADEMA wakiongozwa na Mbunge wa Maswa Mashariki, Joseph Kasulumbayi ni cha kinyama.

Wanachama wa CCM waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa Bugando baada ya kuhamishiwa hapo kutoka Hospitali ya Wilaya ya Kahama kutokana na hali zao kuwa mbaya ni pamoja na Charles Mhiga ambaye ni dereva wa gari la CCM ambaye alikatwa mapanga kichwani na kushonwa nyuzi 12.

Mwingine ni Alphone Kimaro na Sebastian Masonga ambaye ni Katibu wa Umoja wa Vijana wa UVCCM Kata ya Majengo ambaye alipigwa nondo na kuvunjwa mkono wa kushoto.

Mgeja alisema vurugu zinazofanywa na viongozi na wanachama wa Chama hicho zimelenga kuifanya nchi isitawalike na wananchi kuishi kwa hofu.

Alisema wakati umefika kwa Serikali na Jeshi la Polisi kuchukua hatua madhubuti kukomesha vitendo vya vurugu vinavyofanywa na viongozi na wafuasi wa Chadema.

"CHADEMA wamekuwa wakitafuta uongozi kwa njia ya mkato kwa kufanya vurugu….wanapaswa kushindanisha hoja na wananchi ndiyo waamuzi.

"Huwezi kutumia nguvu pamoja na mapanga kusaka uongozi…katika hili hatua kali zinapaswa kuchukuliwa kwa wahusika," alisema Mgeja.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania, Februari 7, 2014.


Mwendo huu wa CHADEMA unaoshabikia vurugu kila pahala penye uchaguzi mdogo, ni dalili tosha chama hiki kinafika ukingoni!!!!
 
Mtanzania siku hizi kidogo wameshika adabu baada ya kitanzi cha siku 90
 
Wewe kweli mafilili, subiri j2 uone kama cdm imekufa cdm si cha kwenu cha matamko. Wewe uko kundi la MISHIKAKI au MANENO ya khanga?
 
Mtiririko wa fujo katika chaguzi ndogo za madiwani; walianzia Kahama, Njombe, Iringa, Arusha Mjini. CHADEMA ni janga la taifa
 
MENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Shinyanga, Hamis Mgeja amekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa vurugu kilizozifanya kwa kuwavamia wafuasi wa CCM na kuwakata mapanga na kuwasabishia baadhi yao ulemavu wa kudumu.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa baada ya kuwatembelea majeruhi waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Bugando,Mgeja aliitaka serikali ichukue hatua kali kwa wahusika.

Mgeja alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa CHADEMA wakiongozwa na Mbunge wa Maswa Mashariki, Joseph Kasulumbayi ni cha kinyama.

Wanachama wa CCM waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa Bugando baada ya kuhamishiwa hapo kutoka Hospitali ya Wilaya ya Kahama kutokana na hali zao kuwa mbaya ni pamoja na Charles Mhiga ambaye ni dereva wa gari la CCM ambaye alikatwa mapanga kichwani na kushonwa nyuzi 12.

Mwingine ni Alphone Kimaro na Sebastian Masonga ambaye ni Katibu wa Umoja wa Vijana wa UVCCM Kata ya Majengo ambaye alipigwa nondo na kuvunjwa mkono wa kushoto.

Mgeja alisema vurugu zinazofanywa na viongozi na wanachama wa Chama hicho zimelenga kuifanya nchi isitawalike na wananchi kuishi kwa hofu.

Alisema wakati umefika kwa Serikali na Jeshi la Polisi kuchukua hatua madhubuti kukomesha vitendo vya vurugu vinavyofanywa na viongozi na wafuasi wa Chadema.

"CHADEMA wamekuwa wakitafuta uongozi kwa njia ya mkato kwa kufanya vurugu….wanapaswa kushindanisha hoja na wananchi ndiyo waamuzi.

"Huwezi kutumia nguvu pamoja na mapanga kusaka uongozi…katika hili hatua kali zinapaswa kuchukuliwa kwa wahusika," alisema Mgeja.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania, Februari 7, 2014.


Mwendo huu wa CHADEMA unaoshabikia vurugu kila pahala penye uchaguzi mdogo, ni dalili tosha chama hiki kinafika ukingoni!!!!

CHADEMA wamelelewa sana , na matokeo yake ndiyo haya.
 
MENYEKITI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Shinyanga, Hamis Mgeja amekionya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kwa vurugu kilizozifanya kwa kuwavamia wafuasi wa CCM na kuwakata mapanga na kuwasabishia baadhi yao ulemavu wa kudumu.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini hapa baada ya kuwatembelea majeruhi waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa ya Bugando,Mgeja aliitaka serikali ichukue hatua kali kwa wahusika.

Mgeja alisema kitendo kilichofanywa na wafuasi wa CHADEMA wakiongozwa na Mbunge wa Maswa Mashariki, Joseph Kasulumbayi ni cha kinyama.

Wanachama wa CCM waliolazwa katika Hospitali ya Rufaa Bugando baada ya kuhamishiwa hapo kutoka Hospitali ya Wilaya ya Kahama kutokana na hali zao kuwa mbaya ni pamoja na Charles Mhiga ambaye ni dereva wa gari la CCM ambaye alikatwa mapanga kichwani na kushonwa nyuzi 12.

Mwingine ni Alphone Kimaro na Sebastian Masonga ambaye ni Katibu wa Umoja wa Vijana wa UVCCM Kata ya Majengo ambaye alipigwa nondo na kuvunjwa mkono wa kushoto.

Mgeja alisema vurugu zinazofanywa na viongozi na wanachama wa Chama hicho zimelenga kuifanya nchi isitawalike na wananchi kuishi kwa hofu.

Alisema wakati umefika kwa Serikali na Jeshi la Polisi kuchukua hatua madhubuti kukomesha vitendo vya vurugu vinavyofanywa na viongozi na wafuasi wa Chadema.

"CHADEMA wamekuwa wakitafuta uongozi kwa njia ya mkato kwa kufanya vurugu….wanapaswa kushindanisha hoja na wananchi ndiyo waamuzi.

"Huwezi kutumia nguvu pamoja na mapanga kusaka uongozi…katika hili hatua kali zinapaswa kuchukuliwa kwa wahusika," alisema Mgeja.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania, Februari 7, 2014.


Mwendo huu wa CHADEMA unaoshabikia vurugu kila pahala penye uchaguzi mdogo, ni dalili tosha chama hiki kinafika ukingoni!!!!


Hahahahahahaha,naona dada umerudi,vipi safari je umefikisha sembe salama?kwani ulipotea potea kweli
wape hi makuli wote waliokusaidia kubeba
 
mgeja ni nani katika nchi hii?akawaonye akina vick kamata
 
Chadema ikifa mimi siwezi kulia nitaitupa kagera iwe chakula cha mamba.

hahahahahaha,hadithi za ABUNUASI,kweli mko kikazi sana,tangu asubuhi mko na buku 7 zenu kwenye mitandao,angalieni mnatumika visivyo mtakuja kuliwa shauri yenu na umri ndo huo unayoyoma
 
Ona aibu mkuu, unafurahishwa na uchafu huu unaofanywa na CHADEMA.

Arusha kina mjusi wanakata watu mapanga na mnashabikia,wabunge wetu mliwakata mapanga hapa mwanza hatujaskia mkilaani zaidi ya kushabikia,sasa mmeguswa mnaweweseka!!!! na bado tutaendelea kuwashikisha adabu hadi hapo polis watakapozinduka na kutenda haki bila kushurutishwa kisiasa kuyabeba magamba!!!
 
Mtiririko wa fujo katika chaguzi ndogo za madiwani; walianzia Kahama, Njombe, Iringa, Arusha Mjini. CHADEMA ni janga la taifa
CHADEMA rafiki yao shetani. Wote wamelaaniwa
 
Back
Top Bottom