joshydama
JF-Expert Member
- May 10, 2016
- 4,623
- 5,054
- Thread starter
- #41
Duhhhhhh!We ni mwanaume wa ajabu sana upuuzi kama huo siwezi fanya papuchi zipo kibao mtaani
Sent using Jamii Forums mobile app
Duhhhhhh!We ni mwanaume wa ajabu sana upuuzi kama huo siwezi fanya papuchi zipo kibao mtaani
Sent using Jamii Forums mobile app
hahahahhhhTatizo kubwa ni mazoea ya kulala na K na kuigida kiroho mbaya (kwa waliooa). Ingawa baada ya muda wanawake huwa wanajisahau hasa baada ya kuzaa watoto wawili au watatu. Attention yote kwa watoto na unaanza kupewa K ya mgao. Hapo kitakachookoa ndoa ni mchepuko (hasa kwa sasa ambapo Ukimwi umetamalaki na machangu wanaogopwa kama ukoma). Uwe na jumapili njema nawe inawezekana ukawa ni shokoabusoba ya ndoa x
Inategemea aliyeacha na kuachwa. Kama mwanaume alikuwa tatizo, ukimuoa aliyeamua kubwaga manyanga hutojutia ila kama yeye mwanamke alikuwa chanzo, hapo hata uzikili uchi habadilikoBrother sasa hivi ndiyo naamini kuwa fimbo iliyovunjika imevunjika tu hata kama utaiunganisha haiwezi kuwa imara kama mwanzoni. Nikimaanisha aliyeachika hata akienda kwa mwanaume au mwanamke mwingine siyo rahisi kudumisha uhusiano.
Mi sitembei na wenye ndoa kila mtu apambane na chaguo lakeTatizo kubwa ni mazoea ya kulala na K na kuigida kiroho mbaya (kwa waliooa). Ingawa baada ya muda wanawake huwa wanajisahau hasa baada ya kuzaa watoto wawili au watatu. Attention yote kwa watoto na unaanza kupewa K ya mgao. Hapo kitakachookoa ndoa ni mchepuko (hasa kwa sasa ambapo Ukimwi umetamalaki na machangu wanaogopwa kama ukoma). Uwe na jumapili njema nawe inawezekana ukawa ni shokoabusoba ya ndoa x
Kwenye kamjengo kangu wa kawaida tu japo si haba.Nijuavyo mimi mwanaume aliyetimia huwa anakosea tu kwenye kupunguza na kupooza njaa ya kichwa cha chini lakini sio kwenye kuoa.
Hiyo nyumba unayoishi naye ni umepanga au unaimiliki? Kuna jambo la muhimu mno la kukushauri baada ya jibu la hii
100% per cent muombe mungu akupe.mwanamke mwema wa maisha yako hata kama.watasema hawapo ila wapo tu wengi ,na pia aliuza gar lako kwa maksudi ili akukomoe na sio kuogeza pesa ya kununua gari,pia hata kama.mwanamke ni mrembo kiasi gani wote njia moja tutarejea tulipotoka mavumbini,utu ni kitu vhamsingi kama angekuwa mwanaume mwengine angekuwa kashaua maana sio kwa mambo aliyokufanyia,na pia inawezekana huyo mwanamke akawa na mapepo ,na pia kila mwanamke mrembi anakuwa na mapungufu yake kiakil,kiutu .mungu akubariki sana kwa kuwa mvumilivu haya unayosimulia kaka yangu kayapitia ila hajamuachamaana wametoka mbali tangu nikiwa mim mdogoBrother sasa hivi ndiyo naamini kuwa fimbo iliyovunjika imevunjika tu hata kama utaiunganisha haiwezi kuwa imara kama mwanzoni. Nikimaanisha aliyeachika hata akienda kwa mwanaume au mwanamke mwingine siyo rahisi kudumisha uhusiano.
We miss mtafutaji ile chakula imeiva au ndio unadanga tu huku kwenye nyuzi?
Ila Mkuu Mimi ukinipa vitz nakuogesha kabisa kila siku. Hebu niambie unasajili lini tena?Brother sasa hivi ndiyo naamini kuwa fimbo iliyovunjika imevunjika tu hata kama utaiunganisha haiwezi kuwa imara kama mwanzoni. Nikimaanisha aliyeachika hata akienda kwa mwanaume au mwanamke mwingine siyo rahisi kudumisha uhusiano.
Ahahaaa Leo sijapika Mkuu Niko kwenye kibiashara changu siko home naokoteza mia mia hizi life ngumu.mkipigwa ka mzinga kadogo tu mnaandamana ngoja tupambane na hali zetuWe miss mtafutaji ile chakula imeiva au ndio unadanga tu huku kwenye nyuzi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo una date na makidi. Njoo kwetu ma papaa ule maishaAhahaaa Leo sijapika Mkuu Niko kwenye kibiashara changu siko home naokoteza mia mia hizi life ngumu.mkipigwa ka mzinga kadogo tu mnaandamana ngoja tupambane na hali zetu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hela zinatafutwa tu Mkuu tena Mimi nataka mtu tuanze hata kulala chini .tatizo vijana hawatulii.hawezi kutulia mkafanya maisha wao ni kuwaza chini tuInasemekana ndiyo ready made man ambao wana pesa na vitu wanavyopenda wanawake. Ni mara chache sana kumkuta single yuko vizuri wengi wao njaa kali sana.
Now naenda kutafuta mke kijijini kwetu. Hapa town janjajanja nyingi sana.Ila Mkuu Mimi ukinipa vitz nakuogesha kabisa kila siku. Hebu niambie unasajili lini tena?
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeingiza jinamizi la mikosi ndani kwako ndugu- unahitaji kuisafisha nyumba yako vinginevyo utajichukia vibaya sanaKwenye kamjengo kangu wa kawaida tu japo si haba.
Umemuamini? Hii ni jf bna ohohooHii thread ulianzisha wewe mwenyewe na hujaitendea haki practically
Umakini unahitajika kabla ya kuoa au kuingia ktk uhusiano wa kimapenzi - JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
Miss natafuta katka ubora wake haachi vituko mweeeIla Mkuu Mimi ukinipa vitz nakuogesha kabisa kila siku. Hebu niambie unasajili lini tena?
Sent using Jamii Forums mobile app