Hapa kuna mambo mawili au matatu ambayo nimeyahisi kutoka kwenye story yako na mambo yenyewe ni haya;
1.Huenda ni story ya kweli,na kama yote uliyoyasimulia ni ya kweli basi wewe ndyo mwenye makosa na siyo huyo mwanamke kwa kuwa hata Biblia inasema "ewe mkristo uwe na kiasi katika mambo yako yote uyafanyayo"
Naona hauna kiasi
2.Umeamua kutafuta mke hapa Jamii forum kwa njia zisizo za moja kwa moja kwa kuwa unajua kwa maelezo uliyoyatoa yanaonyesha kuwa wewe ni mtu mwenye maisha mazuri na wanawake wanahitaji watu wenye maisha mazuri au fedha kama kinga kwao so,unajua kuwa utawapata tu...yote kwa yote nakupongeza kwa uvumilivu huo!
Sent using
Jamii Forums mobile app