Mfumo wa GPA wafutwa na Waziri Ndalichako

Mfumo wa GPA wafutwa na Waziri Ndalichako

Waziri wa Elimu, Prof. Ndalichako ameliagiza Baraza la Mitihani la Taifa Kufuta Mfumo wa GPA katika upangaji wa madaraja ya ufaulu na kuurudisha mfumo wa Division uliokuwa unatumika awali.

Habari zaidi inakuja..
Mulugo njoo huku utetee mfumo wako watu wanataka kukufanya huna maana
 

Attachments

  • 1453310079551.jpg
    1453310079551.jpg
    43.1 KB · Views: 66
kama ni kweli, nampa 100 Mama Ndalichako, huyu mama nampenda sana kwa sababu ana msimamo thabiti na anatumia taaluma yake kuleta mageuzi badala ya yule prof. mchome aliyetumia taaluma yake kuleta majanga.
 
Safi sana Prof. Ndalichako. Siasa kwenye elimu ni janga kubwa.
 
Ccm sawa na kinyonga, Leo bomoabomoa Elimu mbele kwa mbele maadam mwanangu yupo Korea
 
kama ni kweli, nampa 100 Mama Ndalichako, huyu mama nampenda sana kwa sababu ana msimamo thabiti na anatumia taaluma yake kuleta mageuzi badala ya yule prof. mchome aliyetumia taaluma yake kuleta majanga.
Ni kweli nimemsikia Ndalichako mwenyewe kny news...habari njema Sana hii. Heko kwa Ndalichako.
 
Ndalichako namuelewa sana huyu mama. Naona hadhi ya elimu ya miaka ya 90 ikirejea.
Mkuu acha masikhara, umesahau kwamba baada ya miaka 5 au 10 atakuja mwingine nae atatoa maagizo vile amejisikia
 
Daaah afadhali Prof. ameanza onyesha makucha.
Hiii ishu ya GPA yaaan walkurupuka sana.
Ile serikali ile sitakaaa niisahau.
BRN ndio tatizo.
Fanya yote yawe siasa lakini sio elimu.
 
tunamshukuru profesa kwa kuliona hilo yaani mtaani hakuna heshima kati ya mwanafunzi wa chuo kikuu na wa kidato cha sita kisa wote tupo kwenye GPA.........NAUNGA MKONO HOJA ASILIMIA MIA ASANTE PROF.
 
Back
Top Bottom