Mfahamu Mtanzania Andrew Chenge ambaye huwa anahusishwa kwenye kashfa nyingi

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,728
2,000
naibu_ndugai.jpg
Andrew Chenge alizaliwa Tanganyika Tarehe/Mwezi/Mwaka 24/12/1947 . Kwa sasa ana miaka 69. Andrew Chenge ni Mbunge wa Bariadi taangu 2005.

KAZI NA TEUZI MBALIMBALI
2005-Sasa -mbunge Bariadi magharibi na Mwenyekiti wa Bunge

2006-2008
Aliteuliwa kuwa waziri wa Miundombinu alijiuzulu mwaka 2008 kwa kashifa ya kumiliki account Nje ya Nchi iliyokua na Kiasi cha $1,000,000 ambazo ni sawa na sh. 1billion kwa kwa wakati huo ambazo zilihusiana na kashifa ya Rada. Baadaye TAKUKURU wakachunguza na Kuja na jibu kuwa Chenge hausiki.


January 6,2006-October 2006

Aliteuliwa kuwa waziri wa Ushirikiano wa Africa Mashariki

2005 alichaguliwa na Wananchi wa Bariadi kuwa Mbunge

1993-1995 Rais Ali Hasan mwinyi alimteua kua mwanasheria mkuu wa serikali Alichaguliwa kuwa mwanasheria mkuu wa serikali (AG)

1995-2005 Rais Benjamin Mkapa alimteua Andrew Chenge kuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali wadhifa aliodumu nao kwa miaka mingine 10.


2009- Chenge akiendesha gari Jijini Dar es Salaam alimgonga mkazi wa Dar es Salaam na Kumsababishia Kifo ambapo alipigwa fine ya Sh. 700,000/= kama adhabu.

Mwaka 2015 Wananchi wa Bariadi walimchagua tena Chenge.

ELIMU YAKE:

LLB (UDSM)
LLM (Harvard University)

======
WHAT WE KNOW:

The case against Andrew Chenge - HIS SECRET STASH OF CASH IN AN OFFSHORE BANK ACCOUNT
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom