Mfahamu Josephine Myrtle corbin mwanamke mwenye miguu minne..

Mfahamu Josephine Myrtle corbin mwanamke mwenye miguu minne..

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Posts
36,443
Reaction score
110,231
Salute..
Kuna kawimbo kamoja ka RC kanaimba kua Maajabu ya Mungu kaumba watu wa aina mbalimbali, wanene,wafupi,weusi,warefu,vichaa,viziwi nk nk..

Kama umeona mengi duniani basi hili linaweza kua geni kwako.

Josephine Myrtle Corbin kazaliwa May 12, 1868 na kufariki May 6, 1928 (Wanasema kuna uhusiano mkubwa kati ya siku ya kuzaliwa na kufa, mfano halisi angalia hizo tarehe na miaka ya huyo mdada.afu kafa na miaka 59 bado siku 6 ifike birthday yake)

Alikua ni raia wa marekani alikua anajishughulisha na michezo ya Sarakasi (Sideshow) ambae alikua na tatizo linaitwa Dipygus. Mtu mwenye tatizo hilo anakua na Nyonga mbili upande mmoja na mwingine..nyonga ndio sehemu ambapo Uti wa mgongo unaishia hafu viungo vya chini huota/hujishikisha hapo (Ref:wanyama wenye uti wa mgongo).

Hivyo basi viungo vya mwili hugawanyika pindi mtu mwemye tatizo hilo anapozidi kukukua.

Kwa mdada huyu Josephine yeye miguu iliota ikawa minne (4) yaani kulikua na miguu ya ndani na miguu ya nje! Miguu ya ndani ilikua ni midogo na ya nje ilikua mikubwa ila utofauti ni kua mguu mmoja mkubwa ulikua pair na mguu mmoja mdogo (Yaani mguu wake mkubwa mmoja mwenzake alikua sio mguu mkubwa mwingine bali mdogo mmoja) Josephine alikua na uwezo wa kuihamisha/kuinyenyua miguu yake ile midogo lakini ilikua haina nguvu kwenye kutembea hivyo alitumia ile miguu mikubwa kutembea.

Kuna wanaume hawana huruma, Imagine kuna baharia alimuoa akamzalisha watoto
Hivi mnawaza navyowaza kuhusu huyu mdada??

GodNghts...

-Vinci
1570615291742.png

1570615247225.png

1570615340571.png
IMG_20191009_131327_759.jpg
 
!
!
Hizi Mada Zetu Mabaharia. Nilijua Bado Anaishi Nikafanya Harakati Nilete Mjeresho Hapa
 
Babu yangu alizaliwa tarehe 28/03 akafariki tarehe 28/03 hapo kuna uhusiano gani
 
mfano wa viungo gani
Tuanzie kwenye mfumo wa umeng'enyaji chakula,Mfumo wake wa uzazi upo vipi? Upo position ipi? (Sio kiungo cha kuzali) nyonga imeunganishwa na Uti wa mgongo mmoja,je hiyo nyonga ya pili uti wa mgongo wake umekaaje?
 
Tuanzie kwenye mfumo wa umeng'enyaji chakula,Mfumo wake wa uzazi upo vipi? Upo position ipi? (Sio kiungo cha kuzali) nyonga imeunganishwa na Uti wa mgongo mmoja,je hiyo nyonga ya pili uti wa mgongo wake umekaaje?
Mi nadhani ilitakiwa wazaliwe mapacha ikashindikana, hiyo miguu ni ya pacha wake
 
Mi nadhani ilitakiwa wazaliwe mapacha ikashindikana, hiyo miguu ni ya pacha wake
No bana! Ni ugonjwa tu kama yalivyo magonjwa mengine ya Genetic disorders.. kwani pacha anapozaliwa hua miili ndio inajigawa au ni yai ndio lajigawa?
 
No bana! Ni ugonjwa tu kama yalivyo magonjwa mengine ya Genetic disorders.. kwani pacha anapozaliwa hua miili ndio inajigawa au ni yai ndio lajigawa?
Ni yai. Ndo nahisi labda ilitakiwa kuwa mapacha [emoji2][emoji2]. Najaribu kuwaza
 
Ni yai. Ndo nahisi labda ilitakiwa kuwa mapacha [emoji2][emoji2]. Najaribu kuwaza
Basi mawazo yako sio sahihi.. watalamu wanaita Mutant, mtu unakua tofauti na watu wa kawaida ajili ya Genetic disorders. Ila wewe....
 
Kuzaa mlaumu Mungu kwani ni majaliwa muoaji haamui, kuoa si ukatili ni upendo na huyo aliyemuoa ni mtu wa mfano kwenye upendo.
 
Basi mawazo yako sio sahihi.. watalamu wanaita Mutant, mtu unakua tofauti na watu wa kawaida ajili ya Genetic disorders. Ila wewe....
Nilijua mutant ni wale wenye special powers
 
Kuna watu wao papuchi iko kwenye nini sio hoja.yaani hata ikiwa kwenye karatasi anadisa[emoji3526][emoji3526][emoji3526]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom