Me I and my self
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 4,084
- 8,861
Ndio ni kwelimkuu hii nikweli
acha masihara basiiii
Bado mimi mwenyewe natafuta hayo maneno iliyokuwa ikimnong'oneza.
Ndio ni kwelimkuu hii nikweli
acha masihara basiiii
hahaaaNingekua Mimi ningekua nauzaba makofi kwa nyuma
hahahahaaaa bro make my dayNingekua Mimi ningekua nauzaba makofi kwa nyuma
Ni muujiza sana picha quality kama hii halafu ni miaka zaidi ya 100 imepitaHizo picha ndo za miaka ya 1887-1910? Very interesting
Ni muujiza sana picha quality kama hii halafu ni miaka zaidi ya 100 imepita
Hizo picha ndo za miaka ya 1887-1910? Very interesting
Hahahahahahhaa nimecheka kwa sautiNingekua Mimi ningekua nauzaba makofi kwa nyuma
umewaza vyemaHizo picha ndo za miaka ya 1887-1910? Very interesting
Ungeshangaa unakwepaNingekua Mimi ningekua nauzaba makofi kwa nyuma
Achana na technology hiyo kitu ya Edward haipoWala sio miujiza wakuu, maendeleo ya teknolojia sasa hivi ni makubwa mno.
Unaweza kuichukua picha ya zamani yenye quality mbovu kabisa ukaimodify ikawa na quality ya kuridhisha kabisa!
Ruge Mutahaba aliwahi kusema, Kuna vitu viwili vya kuogopwa zaidi duniani, Mungu na teknolojia.
hizo ni editing walizitoa kwenye movie yakeHizo picha ndo za miaka ya 1887-1910? Very interesting
OkAchana na technology hiyo kitu ya Edward haipo