Meya Silaa Akacha mkutano Ilala Kota


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
Ikiwa siku tatu za matangazo juu ya ujio wa meya wa Jiji Jerry Silaa jiji laDar es salaam, wanahci walimsubiri kwa hamu sana, kulikuwepo hoa mbali mbali ambazo alitakiwa kuzijibu, hoja mojawapo ni kuhusu kupanda kwa kodi ya kuzoa taka toka 1000 mpaka elfu 10,000.00 wengine kutoa 30,000.00 hadi 200000.00 hawa ni wenye mahoteli, kingine agenda ya mgambo kutoza fedha kama hongo kwa wapanga bidhaa barabarani hasa wale waliopewa leseni na vodacom/tigo kufanya bishara ya kupokea na kutuma pesa ili hali kuna watu wanalipa kodi kwa serikali na kodi ya pango, kingine kuwa hawa wafanyabishara ndogo ndio wazalishaji uchafu kwa wingi na hawalipi kodi kwa mtu yeyeto. watu waliendelea kulalamika kuwa pesa zikusanywazo zina mkono wa mtu, kwani ni kiasi kikubwa muno. Awali mwenyekiti alisema viwango hivyo vimewekwa na madiwani na wazir mkuu kusaini sheria hii. watu wanohoji, kodi hii kuwa kubwa na hali bado jiji ni chafu
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,659
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,659 486 180
Chezea magamba wewe,ameogopa kuzomewa kama bos wake pinda!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,531
Likes
8,010
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,531 8,010 280
Haya majina bana!
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Ikiwa siku tatu za matangazo juu ya ujio wa meya wa jiji laDar es salaam, wanahci walimsubiri kwa hamu sana, kulikuwepo hoa mbali mbali ambazo alitakiwa kuzijibu, hoja mojawapo ni kuhusu kupanda kwa kodi ya kuzoa taka toka 1000 mpaka elfu 10,000.00 wengine kutoa 30,000.00 hadi 200000.00 hawa ni wenye mahoteli, kingine agenda ya mgambo kutoza fedha kama hongo kwa wapanga bidhaa barabarani hasa wale waliopewa leseni na vodacom/tigo kufanya bishara ya kupokea na kutuma pesa ili hali kuna watu wanalipa kodi kwa serikali na kodi ya pango, kingine kuwa hawa wafanyabishara ndogo ndio wazalishaji uchafu kwa wingi na hawalipi kodi kwa mtu yeyeto. watu waliendelea kulalamika kuwa pesa zikusanywazo zina mkono wa mtu, kwani ni kiasi kikubwa muno. Awali mwenyekiti alisema viwango hivyo vimewekwa na madiwani na wazir mkuu kusaini sheria hii. watu wanohoji, kodi hii kuwa kubwa na hali bado jiji ni chafu
Edit: Andika "Silaa" na sio "Slaa". Mie umenipandisha presha. You will be sued for causing "nervous shock".
 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Watu wengine wanaudhi kweli.nilifikiri anamuongelea Slaa kumbe anamuongelea Silaa
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,326
Likes
31
Points
135
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,326 31 135
Hivi huyu dogo ni kabila moja na yule wa chadema.Wenye kujua sina nia mbaya
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Nilitaka kushangaa kamanda akache mkutano.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
boss wao si kawatuma wazunguke,ama kweli ...waombe wajiuzuru vyeo vyao ama na hapo atasingizia CDM?
 
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
430
Likes
44
Points
45
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
430 44 45
KODI YA TAKA IPO JUU SANA, ana haki ya kukimbia
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Likes
0
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0 0
Khaa! Mbona ulitaka kunishtua..... Kumbe unamzungumzia Jerry SILAA
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
Nafunga kwa kasi ileile niliyotumia kufungua
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
ndio maana sijaweka DK wa Ukweli, mwenyekiti na diwani walipaniki kweli kweli baada ya maswali mengi kutoka kwa wananchi, ndio ukafikia wakati kwamba wapatikane wajumbe wanne au wawili waandamane na diwani kupinga kiwango hicho kwani ni kikubwa mno, diwani kasema naye alikuta wenzake walishatia saini mswada huo, naye alipambana vilivyo kuwanusuru watu wake lakini hakupata ushindi. wananchi waliuliza kama kweli waziri mkuu anajua hali halisi ya kariakoo watu na maisha yao , kwani wengine ni wakazi tu hawawezi kukimbia makazi yao. kiwango hicho cha elfu kumi hutozwa kwa kila chumba cha bishara, takataka nyingi ni za wauza maji, vocha za simu, mauza matunda hasa ndizi na mihogo huku wengi wao wa wafanyabishara wakiuza nguo na simu tu ambazo sio taka. Kwa sasa kuna vibanda vingi vya wafanyakazi wa VODA na tIGO ambao huwapatia usajili bila leseni , cha ajabu ni kwamba watu wote walikatazwa na wizara ya mawasiliano kuuza line za simu lakini kwa kariakoo hakuna sheria.
 
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
402
Likes
1
Points
35
E

EMMANUEL NSAMBI

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
402 1 35
Naomba mbadilishe hiyo heading isomeke Silaa na siyo Slaa.Hii inanikumbusha 2005 wameru walimpigia kura
nyingi Kikwete wakidhani anaitwa Mirisho(jina la kimeru) kumbe ni Mrisho!
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
381
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 381 180
kumbe si rais wangu wa moyoni. maana najua yuko bk. kukimbia na kuzomewa ndo fasheni za magamba siku hizi mbona
.
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
Haya majina bana!
Mwandishi usirudie tena kushindwa kuwatofautisha hawa watu kwa angalau kuandika Slaa (Meya) umenisumbua sana laiti kama ningelijua ni yeye huyu kwenye thread hii wala nisingeisoma. Uandishi wako mbaya umeniibia muda wangu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hivi ni SILAA AU SLAA,acha kuchanganya watu bila sababu!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
31
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 31 0
Ikiwa siku tatu za matangazo juu ya ujio wa meya wa Jiji Jerry Silaa jiji laDar es salaam, wanahci walimsubiri kwa hamu sana, kulikuwepo hoa mbali mbali ambazo alitakiwa kuzijibu, hoja mojawapo ni kuhusu kupanda kwa kodi ya kuzoa taka toka 1000 mpaka elfu 10,000.00 wengine kutoa 30,000.00 hadi 200000.00 hawa ni wenye mahoteli, kingine agenda ya mgambo kutoza fedha kama hongo kwa wapanga bidhaa barabarani hasa wale waliopewa leseni na vodacom/tigo kufanya bishara ya kupokea na kutuma pesa ili hali kuna watu wanalipa kodi kwa serikali na kodi ya pango, kingine kuwa hawa wafanyabishara ndogo ndio wazalishaji uchafu kwa wingi na hawalipi kodi kwa mtu yeyeto. watu waliendelea kulalamika kuwa pesa zikusanywazo zina mkono wa mtu, kwani ni kiasi kikubwa muno. Awali mwenyekiti alisema viwango hivyo vimewekwa na madiwani na wazir mkuu kusaini sheria hii. watu wanohoji, kodi hii kuwa kubwa na hali bado jiji ni chafu
anavyopenda kulala wanawake hovyo, pengine alichelewa gesti yake ya pale Buguruni. hivi kweli mkewe anajua huyu mtu alivyomshenzi wa ngono?
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,472
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,472 280
Ikiwa siku tatu za matangazo juu ya ujio wa meya wa Jiji Jerry Silaa jiji laDar es salaam, wanahci walimsubiri kwa hamu sana, kulikuwepo hoa mbali mbali ambazo alitakiwa kuzijibu, hoja mojawapo ni kuhusu kupanda kwa kodi ya kuzoa taka toka 1000 mpaka elfu 10,000.00 wengine kutoa 30,000.00 hadi 200000.00 hawa ni wenye mahoteli, kingine agenda ya mgambo kutoza fedha kama hongo kwa wapanga bidhaa barabarani hasa wale waliopewa leseni na vodacom/tigo kufanya bishara ya kupokea na kutuma pesa ili hali kuna watu wanalipa kodi kwa serikali na kodi ya pango, kingine kuwa hawa wafanyabishara ndogo ndio wazalishaji uchafu kwa wingi na hawalipi kodi kwa mtu yeyeto. watu waliendelea kulalamika kuwa pesa zikusanywazo zina mkono wa mtu, kwani ni kiasi kikubwa muno. Awali mwenyekiti alisema viwango hivyo vimewekwa na madiwani na wazir mkuu kusaini sheria hii. watu wanohoji, kodi hii kuwa kubwa na hali bado jiji ni chafu
Ungeanza Meya wa jiji la Dsm Jerry Silaa................ktk kichwa cha habari yako hapo juu.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,944
Likes
8,432
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,944 8,432 280
Acheni kujichukulia credits kupitia majina ya watu. Tofautisha SLAA na SILAA. Ala!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Huyu anataka thread yake ipate attention ya watu.
Inaboa hii. Kama ni watu wa ccm ni kawaida yao kukimbia mikutano na midahalo.
 

Forum statistics

Threads 1,215,266
Members 463,075
Posts 28,541,344