Meya azuiwa tena kuingia kwenye kikao

Server_room

Senior Member
Dec 4, 2018
103
250

=====

Fujo ZAIBUKA...Azungumza! Meya wa jiji la Dar Isaya Mwita ambaye ni pia ni diwani wa Mbweni amezuliwa na Askari Kuingia ofisi kwake alipoenda kwa ajili ya kuhudhuria vikao vya Halmashauri. Madiwani wote ni wajumbe wa vikao kuhusu masuala ya jiji la Dar es Salaam .

Sakata la leo limetokea mbele ya mabalozi wa nchi za nje wanaowakilisha nchi zao Tanzania waliofika kikazi ktk eneo la ofisi za meya . Kiitifaki Meya Isaya Mwita Charles anatakiwa awapokee kwa niaba ya wananchi wa Dar es Salaam.

Sakata la meya lilianza baada ya kura za kumuondoa kisheria ya 2/3 za madiwani wote kabisa waridhie aondoke kwenye umeya kushindikana kupatikana. Sasa suala hili limekuwa la kisiasa zaidi kwa mkurugenzi wa jiji na serikali ya CCM kufanya kila linalowezekana kumzuia meya kuingia ofisini na hata kufikia kumzuia meya ambaye ni diwani kuhudhuria vikao kama diwani.

Source: Global TV online
 

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
11,455
2,000
January 23, 2020
Dar es Salaam Tanzania


Fujo ZAIBUKA...Azungumza! Meya wa jiji la Dar Isaya Mwita ambaye ni pia ni diwani wa Vijibweni amezuliwa na Askari Kuingia ofisi kwake alipoenda kwa ajili ya kuhudhuria vikao vya Halmashauri. Madiwani wote ni wajumbe wa vikao kuhusu masuala ya jiji la Dar es Salaam .

Sakata la leo limetokea mbele ya mabalozi wa nchi za nje wanaowakilisha nchi zao Tanzania waliofika kikazi ktk eneo la ofisi za meya . Kiitifaki Meya Isaya Mwita Charles anatakiwa awapokee kwa niaba ya wananchi wa Dar es Salaam.

Sakata la meya lilianza baada ya kura za kumuondoa kisheria ya 2/3 za madiwani wote kabisa waridhie aondoke kwenye umeya kushindikana kupatikana. Sasa suala hili limekuwa la kisiasa zaidi kwa mkurugenzi wa jiji na serikali ya CCM kufanya kila linalowezekana kumzuia meya kuingia ofisini na hata kufikia kumzuia meya ambaye ni diwani kuhudhuria vikao kama diwani.

Awali Sakata hilo lilifikishwa mahakamani lakini kesi iliondolewa baada ya kufahamika kuwa Meya hakuwa ameondolewa kwa kuwa akidi haikuwa imefikiwa hivyo hakuna msingi suala hilo kufikishwa Mahakamani.

Source: Global TV online
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,013
2,000

=====

Fujo ZAIBUKA...Azungumza! Meya wa jiji la Dar Isaya Mwita ambaye ni pia ni diwani wa Mbweni amezuliwa na Askari Kuingia ofisi kwake alipoenda kwa ajili ya kuhudhuria vikao vya Halmashauri. Madiwani wote ni wajumbe wa vikao kuhusu masuala ya jiji la Dar es Salaam .

Sakata la leo limetokea mbele ya mabalozi wa nchi za nje wanaowakilisha nchi zao Tanzania waliofika kikazi ktk eneo la ofisi za meya . Kiitifaki Meya Isaya Mwita Charles anatakiwa awapokee kwa niaba ya wananchi wa Dar es Salaam.

Sakata la meya lilianza baada ya kura za kumuondoa kisheria ya 2/3 za madiwani wote kabisa waridhie aondoke kwenye umeya kushindikana kupatikana. Sasa suala hili limekuwa la kisiasa zaidi kwa mkurugenzi wa jiji na serikali ya CCM kufanya kila linalowezekana kumzuia meya kuingia ofisini na hata kufikia kumzuia meya ambaye ni diwani kuhudhuria vikao kama diwani.

Source: Global TV online
Sasa si Diwani huyo kwanini wamzuie.


Ujinga

Sent from my SM-J700H using Tapatalk
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
21,483
2,000
..kumtishia Mstahiki Meya Isaya Mwita risasi ni jambo la kipuuzi sana.

..sielewi kwanini suala hili limeshindwa kumalizwa kwa njia za kistaarabu.
 

Mtukudzi

Member
Nov 14, 2013
90
400
Hata hili mtamsingizia Kangi Lugola?
Wizara ya Mambo ya ndani kuna nini mpaka mnamsumbua Mh. Rais? Wakati Kangi anatumbuliwa huku pembeni polisi wanamsulubu Mh. Meya!
 

Masinki

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
614
500
Niliandika hapa na nitazidi kuandika Tena na Tena as long as nipo hai,,ni hivi wanaohusika kumshauri huyu mkurya wamueleze Hali halisi kuliko kuishi na nightmare ni heri akashika hamsini zake afanye kazi/shughuli nyingine kuliko kusumbuka na umeya ambao tayari ameshatolewa!!!
Kifuatacho wote mtamhurumia.
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,131
2,000
lengo la ccm ni kuiba hela halafu wakishachota wamsingizie Meya ili afunguliwe kesi ya utakatishaji
Acheni kung'ang'ania madaraka, meya hela anabeba kwenye briefcase au!! Sababu zenu hazina mashiko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom