casanova69
JF-Expert Member
- Sep 14, 2015
- 2,414
- 2,272
kwake ni kitu muhimu,mwacheni ajigambe..asingekuja ku publicize hapa JF. Kwani yeye ni wa Kwanza kwenda nchi za wauza ngada?
kwake ni kitu muhimu,mwacheni ajigambe..asingekuja ku publicize hapa JF. Kwani yeye ni wa Kwanza kwenda nchi za wauza ngada?
hahaa na bikini zile za majani na maua kama eden vile.Wacha wee,huku nimechomeka kiua flan hivi amazing juu ya sikio langu mwenyewe pembeni ya nywele na sunglasses nzuuurii naangalia tuu mema ya nchi...Hahaha jomonii[emoji28]
Ni balaa,..sasa zawadi niletee perfume baaasi..[emoji4]hahaa na bikini zile za majani na maua kama eden vile.
mademoiselle kama ni perfume nikipita Paris nitakuletea.Ni balaa,..sasa zawadi niletee perfume baaasi..[emoji4]
Promise[emoji28]?!mademoiselle kama ni perfume nikipita Paris nitakuletea.
Huko ni mbali sn. Kwa muda huo hutafanya kitu cha maana utaambulia jet lag tu za kwenda na kurudi.Tuombeane wakuu...naenda Mexico kikazi
Mungu akijaalia tarehe 27 naarejea Dar es Salaam!!
M'baki salama!!!
🙂ok.miaka ya nyuma kulikuwa na tamthilia ya kifilipino ilikuwa inaitwa "The promise" uliwahi iangalia?Promise[emoji28]?!
Ndio ya Inamorata na Angelo...vipi unataka nikutanisha nao?!🙂ok.miaka ya nyuma kulikuwa na tamthilia ya kifilipino ilikuwa inaitwa "The promise" uliwahi iangalia?
ni mmexico huyu?Wasalimie Veracruz
upo vizuri unaikumbuka,umri wao utakuwa umeenda sa hiviNdio ya Inamorata na Angelo...vipi unataka nikutanisha nao?!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]upo vizuri unaikumbuka,umri wao utakuwa umeenda sa hivi
Hapana Mkuu, naupenda tu huo mjini mmexico huyu?
kuna mdada anaitwa hivyo mcheza pornHapana Mkuu, naupenda tu huo mji
Marijuana:》marihuana.Welcome To Tijuana, Taquila Sex and Marijuana!