Methu: “Ruto na Kindiki Wameleta Pombe Mbaya Mlima Kenya”

Methu: “Ruto na Kindiki Wameleta Pombe Mbaya Mlima Kenya”

OwadeKuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2026
Posts
497
Reaction score
293


Seneta wa Nyandarua, John Methu, amewakosoa Rais William Ruto na Naibu Rais Kithure Kindiki, akidai kuwa uongozi wao umechangia kupatikana kwa pombe mbaya katika jamii za Mlima Kenya.

Katika hotuba yake, Methu alielekeza lawama kwa viongozi hao kuhusu aina ya pombe inayopatikana katika eneo hilo, akisema hali hiyo inaathiri jamii.

Kauli hiyo ilitolewa wakati wa mkutano wa hadhara huko Kiambu, huku Methu akizungumzia changamoto zinazohusiana na pombe haramu na athari zake kwa jamii.

Madai ya Methu yanaibua mjadala kuhusu chanzo cha pombe haramu na wajibu wa Serikali katika kulidhibiti.

Je, unakubaliana na kauli ya Methu kuhusu pombe inayopatikana Mlima Kenya?

Source:SautiTv
 
Kwani hii iko gani tena mazee, mbona kila siku huko kwa Kenyan politics juna mupya inahappen?
 
Back
Top Bottom