Metal detector(gold detector)

seckymose

Member
Dec 29, 2016
89
125
Habari zenu wakuu,

kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza nahitaji msaada wa mtu yeyote anayejua shirika au kampuni binafsi hapa Tanzania ambapo naweza kupata METAL DETECTOR / GOLD METAL DETECTOR ya kukodi ili nitumie kwenye shughuli zangu za utafutaji na uchimabaji wa madini.

Wakuu naombeni mwenye kujua anijuze ili niweze kusonga mbele kwenye michakato yangu.


shukrani wakuu.
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,590
2,000
Mkuu Mimi ninayo, niliinunua China ila sikupata muda was kuifanyia kazi, nimeiweka tu nyumbani dar.

Niliinunukia China kama m1.2 kama uko series naweza kuikuuzia maana siitumii na sitarajii tena kutafuta metal kutokana na masuala ya Kimakanikia
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,590
2,000
Ina detect metal iliyoko chini ya ardhi kwa umbali usiozidi meta moja na nusu Ila shida ya hizi metal detector no kwamba hats chuma inadetect, nafikiri unazielewa, matumizi take na changamoto zake!
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
3,968
2,000
Ina detect metal iliyoko chini ya ardhi kwa umbali usiozidi meta moja na nusu Ila shida ya hizi metal detector no kwamba hats chuma inadetect, nafikiri unazielewa, matumizi take na changamoto zake!
Metal Detector yako aina gani/Brand?
Ni zile Pinpoint Detector ama?
Specifications zake zikoje?
Ina Coil ama Plate?
Unaweza kuweka picha hapa?
 

Mlendamboga

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
642
500
Nina Gpx 5000 minerab nadhani ndiyo inayoongoza kwa sasa sokoni kwenye kundi la metal detector naiuza dola 6000 peleka kwenye pesa ya madafu itakuwa 12 milion hivi ina betri mbili
 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
3,968
2,000
Nina Gpx 5000 minerab nadhani ndiyo inayoongoza kwa sasa sokoni kwenye kundi la metal detector naiuza dola 6000 peleka kwenye pesa ya madafu itakuwa 12 milion hivi ina betri mbili
Kwa nini unaiuza Mkuu?
 

Mlendamboga

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
642
500
Kwa nini unaiuza Mkuu?
Kiongozi shuhguli hiyo inahitaji sana muda bahati mbaya ndoa ya serikalini imenikaba nashindwa kupata muda wa kuisimamia mwenyewe imeendelea kukaa ndani tu, watu wameshaiazima mara mbili wanaisifia tu lakini hawaleti mapato, nikaambiwa kuwa bila usimamizi thabiti nitaisikia pesa redioni!!
 

Farudume12

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
624
500
Nina Gpx 5000 minerab nadhani ndiyo inayoongoza kwa sasa sokoni kwenye kundi la metal detector naiuza dola 6000 peleka kwenye pesa ya madafu itakuwa 12 milion hivi ina betri mbili
peleka congo itakulipa sana. ndani ya mwezi 2 hautakosa 4000$. nabado itaendelea inapiga kazi.

nukta
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,723
2,000
Kiongozi shuhguli hiyo inahitaji sana muda bahati mbaya ndoa ya serikalini imenikaba nashindwa kupata muda wa kuisimamia mwenyewe imeendelea kukaa ndani tu, watu wameshaiazima mara mbili wanaisifia tu lakini hawaleti mapato, nikaambiwa kuwa bila usimamizi thabiti nitaisikia pesa redioni!!
Mkuu una ID ngapi?
 

Code Breaker

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
1,017
1,500
Habari zenu wakuu,

kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza nahitaji msaada wa mtu yeyote anayejua shirika au kampuni binafsi hapa Tanzania ambapo naweza kupata METAL DETECTOR / GOLD METAL DETECTOR ya kukodi ili nitumie kwenye shughuli zangu za utafutaji na uchimabaji wa madini.

Wakuu naombeni mwenye kujua anijuze ili niweze kusonga mbele kwenye michakato yangu.


shukrani wakuu.
Chuo Cha Madini Dodoma, wana hiko kifaa na Wataalamu pia, wasiliana nao
 

youngkato

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
2,900
2,000
Mkuu Mimi ninayo, niliinunua China ila sikupata muda was kuifanyia kazi, nimeiweka tu nyumbani dar.

Niliinunukia China kama m1.2 kama uko series naweza kuikuuzia maana siitumii na sitarajii tena kutafuta metal kutokana na masuala ya Kimakanikia
Saiv bado unayo au idhauzwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom