Messi Kufungwa Jela?Mungu atatushangaa Sana Wanadamu


I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,268
Likes
1,112
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,268 1,112 280
Unaanzaje kumfunga Genius wa soka wa dunia ya leo?Yule ni Kiumbe toka sayari ingine usakataji wake kabumbu hauna mfano Messi ni burudani tosha aisee...sijui kama atabanwa kiasi gani na adhabu hiyo lkn Mwenyezi mungu atatushangaa sana wanadamu kumfunga jelaNyota huyu hapa duniani!
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,310
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,310 280
Unaanzaje kumfunga Genius wa soka wa dunia ya leo?Yule ni Kiumbe toka sayari ingine usakataji wake kabumbu hauna mfano Messi ni burudani tosha aisee...sijui kama atabanwa kiasi gani na adhabu hiyo lkn Mwenyezi mungu atatushangaa sana wanadamu kumfunga jelaNyota huyu hapa duniani!
Kwani amefungwa kwa kosa gani?
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,168
Likes
2,360
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,168 2,360 280
Kwa hiyo hata akiua mtu ataachwa tu kisa genius wa soka?

Huyo mungu wako anayeshangaa watu wanaoadhibiwa na mamlaka halali kwa makosa yao kisa wana vipaji atakuwa mwehu.

Kijana,your god must be crazy.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,042 280
Huyo mungu ajishangae yeye kwa kuumba viumbe wa namna hii
 

Forum statistics

Threads 1,237,610
Members 475,662
Posts 29,294,343