Jaguar
JF-Expert Member
- Mar 6, 2011
- 3,440
- 1,029
Messi alitongoza demu akaingia naye ghetto kwake.Yule demu akaingia bafuni kuoga.
Aliporudi toka bafuni akapigwa na butwaa kumuona messi akiwa na washikaji wengine wawili kitandani.
Yule demu akahoji wale ni akina nani na wako pale kwa ajili ya nini?.
Messi akajibu hawa ni Xavi na Iniesta,si unajua siwezi lolote bila hawa jamaa!
Aliporudi toka bafuni akapigwa na butwaa kumuona messi akiwa na washikaji wengine wawili kitandani.
Yule demu akahoji wale ni akina nani na wako pale kwa ajili ya nini?.
Messi akajibu hawa ni Xavi na Iniesta,si unajua siwezi lolote bila hawa jamaa!