Messi anaenda Chelsea

Messi anaenda Chelsea

poposindege

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Posts
456
Reaction score
175
Mshambuliaji matata wa Barcelona Lionel Messi ameibua tetesi za kuondoka Camp Nou baada ya kuanza kufuata ukurasa wa Chelsea katika mtandao wa Instagram.Tetesi za uwezekano wa mchezaji mashuhuri Lionel Messi kujiunga na timu ya Chelsea zimepamba moto baada ya mchezaji huyo kufuata ukurasa wa Chelsea katika mtandao wa Instagram na pia kuwafuata mlinda lango wa Chelsea Courtois na mlinzi Filipe Luis.Kuwekwa katika orodha ya wachezaji mbadala katika mechi yao ya La Liga dhidi ya Real Sociedad pia kulizidisha tetesi hizo.Mchezaji huyo pia hakujiunga na wachezaji wenzake katika mazoezi iliyohudhuriwa na maelfu ya watoto.Hapo awali Mourinho alikuwa amekanusha madai ya kumvizia mchezaji huyo huku akielezea thamani ya juu ya mchezaji huyo kuwa kizuizi.
 
Welcome Darajani uwe mamba tuwang'ate akina arsenal ,man u,city
 
kumbe ni tetesi , ulivyoandika heading kama kweli vile
 
Hakuna mtu wa kumnunua Messi, labda awe kichaa, we pandi millioni 230 si unaweza kufanya usajili wa wachezaji wanane wenye viwango Ulaya.
 
na akija chelsea c jui morinyo atajisikia vipi manaake alikua anamuona messi kama kinyaa wakati alipokua r.madrid
 
abramovich atasanda tu.. bei ghali sana hii 230m
 
Messi ligi ngumu kama ya barclays hawezi kucheza, kule Hispania timu zinacheza mpira wa ushindani ni chache sana tofauti na uingereza
 
Akifinikiwa kumnunua messi hatoweza kusajili misimu kama mitatu ijayo..
 
£230 milion kwa ajili ya floppy?? Messi si type ya kucheza team kama chelsea yenye defensing mentality.

Anatakiwa acheze team zenye mchezo kama wa barca ili aoneshe matunda.

Financial Fair Play hairaruhusu hiko kias cha pesa kutoka.
 
Messi ligi ngumu kama ya barclays hawezi kucheza, kule Hispania timu zinacheza mpira wa ushindani ni chache sana tofauti na uingereza

Watu wengi huwa mnaangalia EPL tu na ligi nyingine mnaangalia matokeo tu kisha mnasema ligi ngumu iko Uingereza tu. Anyway, angalia wachezaji wangapi wametoka la liga na wanacheza mpira vizuri tu Uingereza, kama Diego Costa au Alex Sanchez wanafanya vizuri na timu zao basi tegemea mambo makubwa kutoka kwa Messi.
Leo hii waandishi wamemuuliza swali la kinaafiki Carlo Ancelotti kuhusu Messi, yeye akawaambia kwamba Messi anaweza kucheza mpira popote na timu yoyote.
Fikiria mara mbili utafiti
 
Last edited by a moderator:
Messi ligi ngumu kama ya barclays hawezi kucheza, kule Hispania timu zinacheza mpira wa ushindani ni chache sana tofauti na uingereza

Hivi Asernal aliyoichapa nne inacheza ligi gani? Au man u ni ya ligi ipi? Acha ushabiki wa kijinga ligi ya Hispania ni ngumu kuliko ya Epl. Nyie mnachoangalia ni timu za Madrid na Barca kuzifunga timu nyingine lakini mnasahau kwamba hizo timu ni za kiwango cha juu Ulimwenguni, zinauwezo wa kunyanyasa timu zozote ligi yoyote na zingekuwa Epl nafikiri zingekuwa zinamaliza msimu kwa kufunga mechi zote bila hata ya droo.
 
Watu wengi huwa mnaangalia EPL tu na ligi nyingine mnaangalia matokeo tu kisha mnasema ligi ngumu iko Uingereza tu. Anyway, angalia wachezaji wangapi wametoka la liga na wanacheza mpira vizuri tu Uingereza, kama Diego Costa au Alex Sanchez wanafanya vizuri na timu zao basi tegemea mambo makubwa kutoka kwa Messi.
Leo hii waandishi wamemuuliza swali la kinaafiki Carlo Ancelotti kuhusu Messi, yeye akawaambia kwamba Messi anaweza kucheza mpira popote na timu yoyote.
Fikiria mara mbili utafiti

Ni kweli mkuu, tatizo watu wanatanguliza ushabiki wakati wa kuchangia na kusahau kwamba timu wanazozishabikia EPL kwa sasa zinabebwa na wachezaji waliotoka la liga na baadhi ya wachezaji hao walionekana magarasa huko la liga kwa mfano Fabrigas, Sanchez, Di maria. Na hawa ndo mashujaa wa sasa Epl. Angali top scorers wote wa Epl wa sasa ni kutoka laliga. Acheni wivu nyie njooni la liga mufurahie soka safi.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom