Merry Christmas to all

Merry Christmas to all

Inawezekana ukawa hujajua nimekuuliza nini ....

Hicho ulichokiandika hapo nakijua,tatizo lako wewe unakariri na hufikiri,nitakuambia kwanini ...

Hayo majina uliyoyaweka hapo sio majina ya sanamu bali ni majina ya vinavyosadikiwa kuwa mungu,kama ilivyokuwa leo ndivyo ilivyokuwa zamani,walikua na taratibu zao za kuabudu na walikuwa wametenga siku maalum

Sasa unaposema ni masanamu ni meshindwa kukuelewa na nikadhani una ufahamu mpya ambao ningependa kuuelewa na bahati mbaya wewe uko kiubishi zaidi

Nataka uniambie ni kwa vipi Nimrod ni sanamu na hiyo sanamu ilijengwa vipi tarehe 15 na kwa ushahidi upi!
Hivi wewe kuna wakati unalamba makamasi yako, mbona unajifanya kichaa sometimes. Hivi mimi nilio wataja hapo walikuwa masanamu au miungu ya kipagani, hao miungu wa kipagani ndio sawa na mungu wenu wakristo, ndio sababu wote walizaliwa tarehe 25th December. Yesu sisi tunajua ni Mtume wa Mungu, na tutabaki kumheshimu sio nyie mmemfanya kama kinyago mara mnamfananisha na sanamu, mara yuko uchi kabaki kidogo kuonyesha utupu wake, mara kapigiliwa msalabani hivi nyie wazima kweli. Afu dalili ipi mnasema huyo mnaye mfananisha na Yesu ndio Yesu mwenyewe? Paulo alimuonea wapi Yesu, hebu tupeni tarehe Paulo aliyo onana na Yesu Live.
 
Hivi wewe kuna wakati unalamba makamasi yako, mbona unajifanya kichaa sometimes. Hivi mimi nilio wataja hapo walikuwa masanamu au miungu ya kipagani, hao miungu wa kipagani ndio sawa na mungu wenu wakristo, ndio sababu wote walizaliwa tarehe 25th December. Yesu sisi tunajua ni Mtume wa Mungu, na tutabaki kumheshimu sio nyie mmemfanya kama kinyago mara mnamfananisha na sanamu, mara yuko uchi kabaki kidogo kuonyesha utupu wake, mara kapigiliwa msalabani hivi nyie wazima kweli. Afu dalili ipi mnasema huyo mnaye mfananisha na Yesu ndio Yesu mwenyewe? Paulo alimuonea wapi Yesu, hebu tupeni tarehe Paulo aliyo onana na Yesu Live.
Lugha za mitaani zinakusaidia nini wewe kijana wa muhammadi?
 
Back
Top Bottom