Merry Christmas to all

Merry Christmas to all

Merry Christmas kwa wajinga wote dunianini, hii dini haina uthibitishi kama siku hio Yesu alizaliwa hio ni siku ya kuzaliwa kwa masanamu ya kipagani haswa lile linaitwa Esus.Here is a list of some of the of Pagan gods that had "birthdays" or are associated with December 25th:

  1. Apollo
  2. Attis
  3. Bacchus
  4. Dionysus the son of Zeus
  5. Helios
  6. Hercules
  7. Horus
  8. Jupiter
  9. Mithras
  10. Nimrod (who eventually came to be worshipped as Baal) – According to ancient Babylonian tradition, Semiramis (later known as the goddess Astarte/Asherah/Ashtoreth/Isis/Ishtar/Easter in other pagan religions) claimed that after the untimely death of her son/husband Nimrod, a full grown evergreen tree sprang up overnight from a dead tree stump. Semiramis claimed that Nimrod would visit that evergreen tree and leave gifts each year on the anniversary of his birth, which just happened to be on December 25th. This is the true origin of the Christmas tree.
  11. Perseus
  12. Sol Invictus (The "Unconquered Sun")
  13. Tammuz

Very Interesting, umepata wapi info hizi mkuu?
 
1507165_374999446001117_1702374038713478381_n.jpg
 
Hakuna Muislam anaweza kusherekea sikukuu ya kipagani hata siku moja, hao wanao jidai waislam ni wanafiki tu. Muislam anasherekea kuzaliwa kwa nabii Muhammad tu, hasherekee kuzaliwi kwa miungu ya kipagani. Lazima ufahamu wazi Yesu hajawahi kuzaliwa wakati wa December hata siku moja, alizaliwa wakati wa msimu wa tende zimeiva na tende huwa zinaiva wakati wa mwezi wa 6-8 tu:becky:
 
Hakuna Muislam anaweza kusherekea sikukuu ya kipagani hata siku moja, hao wanao jidai waislam ni wanafiki tu. Muislam anasherekea kuzaliwa kwa nabii Muhammad tu, hasherekee kuzaliwi kwa miungu ya kipagani. Lazima ufahamu wazi Yesu hajawahi kuzaliwa wakati wa December hata siku moja, alizaliwa wakati wa msimu wa tende zimeiva na tende huwa zinaiva wakati wa mwezi wa 6-8 tu:becky:
Usipate na mshtuko wa moyo. Jama wa Kiislam wanasherekea Krisimasi kama kawa. Wapi mmekatazwa?

abu-dhabi-christmas-tree-560x543.png
 
Usipate na mshtuko wa moyo. Jama wa Kiislam wanasherekea Krisimasi kama kawa. Wapi mmekatazwa?

abu-dhabi-christmas-tree-560x543.png
dogo hio ni katika hotel pale Doha wala haihusiki na waislam kusherekea siku hio, hapo Qatar ana taka kuwachota akili western tu hakuna hata mqatar mmoja kasherekea sikukuu ya kipagani:becky:
 
Miarabu ya KIMATUMBI utawajua tu kwa kujifanya kujua kuchamba kuliko MIARABU halisi.
dogo hio ni katika hotel pale Doha wala haihusiki na waislam kusherekea siku hio, hapo Qatar ana taka kuwachota akili western tu hakuna hata mqatar mmoja kasherekea sikukuu ya kipagani:becky:
 
Miarabu ya KIMATUMBI utawajua tu kwa kujifanya kujua kuchamba kuliko MIARABU halisi.
Si bora hata warabu wa Kimatumbi, kuliko wayahudi weusi wasio jua wanakwenda wapi:becky: Jana dunia nzima imenuka zina sababu ya dada zenu wakristo kuzigawa hovyo eti wasipo zigawa wanaenda motoni. Kweli dini yenu ni balaaa sana, hakuna siku chafu duniani kama hio ya Christmas ni siku ya lana sana, zina kila kona ya dunia. Ndio Yesu kweli alizaliwa siku kama hio ya lana, hio ni siku ya kuzaliwa kwa miungu wa kipagani tu. Mama yake Yesu alikuwa ni katika wanawake wanne waliokuwa bora hapa duniani, na Yesu alikuwa kiumbe asiye kuwa na dhambi haiwezekani siku yake ikawa ya zina, tarehe 25th December zina tu, kila kona ya dunia.
 
dogo hio ni katika hotel pale Doha wala haihusiki na waislam kusherekea siku hio, hapo Qatar ana taka kuwachota akili western tu hakuna hata mqatar mmoja kasherekea sikukuu ya kipagani:becky:
Unaaza kupapatika ndugu. Mti wa Mkrismasi unafanya nini kwenye nchi ya Kiislamu? Au nao uliteremshwa na Allah?
09_17s~1.jpg
 
Si bora hata warabu wa Kimatumbi, kuliko wayahudi weusi wasio jua wanakwenda wapi:becky: Jana dunia nzima imenuka zina sababu ya dada zenu wakristo kuzigawa hovyo eti wasipo zigawa wanaenda motoni. Kweli dini yenu ni balaaa sana, hakuna siku chafu duniani kama hio ya Christmas ni siku ya lana sana, zina kila kona ya dunia. Ndio Yesu kweli alizaliwa siku kama hio ya lana, hio ni siku ya kuzaliwa kwa miungu wa kipagani tu. Mama yake Yesu alikuwa ni katika wanawake wanne waliokuwa bora hapa duniani, na Yesu alikuwa kiumbe asiye kuwa na dhambi haiwezekani siku yake ikawa ya zina, tarehe 25th December zina tu, kila kona ya dunia.
660x390photo_1323014751772-1-0.jpg
 
Si bora hata warabu wa Kimatumbi, kuliko wayahudi weusi wasio jua wanakwenda wapi:becky: Jana dunia nzima imenuka zina sababu ya dada zenu wakristo kuzigawa hovyo eti wasipo zigawa wanaenda motoni. Kweli dini yenu ni balaaa sana, hakuna siku chafu duniani kama hio ya Christmas ni siku ya lana sana, zina kila kona ya dunia. Ndio Yesu kweli alizaliwa siku kama hio ya lana, hio ni siku ya kuzaliwa kwa miungu wa kipagani tu. Mama yake Yesu alikuwa ni katika wanawake wanne waliokuwa bora hapa duniani, na Yesu alikuwa kiumbe asiye kuwa na dhambi haiwezekani siku yake ikawa ya zina, tarehe 25th December zina tu, kila kona ya dunia.

http://writegill.com/category/christmas-digestion/


981715-002-saudi-arabia-nafud-desert-shammar-tribe-gettyimages.jpg


Christmas digestion | Azam Gill
 
dogo Dubai wako wakristo wanafanya kazi na wengi tu wanafany akazi kwenye ma Centre na kwenye Mall's , FYI Malaya wakikristo wanatilisha aibu haswa jana ilikuwa ni balaa sana, yani wanatembea uchi laana tupu jana. Sijui bongo kama watu hawajalewe na sex ilikuwa nje nje jana mana siku ya kuzaliwa miungu ya kipagani ina laana sana. Ingekuwa siku ya kuzaliwa kwa Yesu kweli usinge ona lana kama hizo, sababu Mungu siku hio inaweka swafiiiiii.
 
Teyari umesha anza kukubali taratiiib. Hivi Wakristo wanatundika picha za Msikiti wa Makkah?
dogo nenda USA kwenye Congress yao utaona kuna Qur'an kabisa wacha picture ya Makkah:becky: Afu rafiki yangu hapo bongo wakristo wengi wanaweka Aya za Qur'an na picture ya Makkah. Hata wewe nyumbani kwako labda si ajabu unayo picture ya Makkah lakini huwezi kusema.
 
Last edited by a moderator:
dogo Dubai wako wakristo wanafanya kazi na wengi tu wanafany akazi kwenye ma Centre na kwenye Mall's , FYI Malaya wakikristo wanatilisha aibu haswa jana ilikuwa ni balaa sana, yani wanatembea uchi laana tupu jana. Sijui bongo kama watu hawajalewe na sex ilikuwa nje nje jana mana siku ya kuzaliwa miungu ya kipagani ina laana sana. Ingekuwa siku ya kuzaliwa kwa Yesu kweli usinge ona lana kama hizo, sababu Mungu siku hio inaweka swafiiiiii.

Isa Bin Maryam alizaliwa lini? Unayo aya kutoka Quran utuletee hapa? Au Allah hana uwezo na ufahamu wa kuijua hiyo siku ya Kuzaliwa Isa
 
dogo nenda USA kwenye Congress yao utaona kuna Qur'an kabisa wacha picture ya Makkah:becky: Afu rafiki yangu hapo bongo wakristo wengi wanaweka Aya za Qur'an na picture ya Makkah. Hata wewe nyumbani kwako labda si ajabu unayo picture ya Makkah lakini huwezi kusema.
Umeandika vioja tupu hapa.
merry_christmas_isiah96.gif
 
Back
Top Bottom