Mererani kumetokea nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mererani kumetokea nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, Dec 28, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimepata habari juu juu kwa msg kuwa kumetokea majanga la kufa kwa watu huko mererani.
    Wadau wa Arusha na manyara tujuzeni kama kuna janga lolote la kufa kwa watu.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,568
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    What happened?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Ngoja niende huko maana ukisikia hivyo basi mashimo yatatema kupindukia.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    mkuu umeipata wapi hiyo?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    MUNGU kawe mkubwa yasije kutokea ya mwaka 1998.
     
  6. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kulitokea nn mkuu huo mwaka?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh ngoja nimuulize mdau mmoja aliyopo huko.
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,034
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Yaani bado unaamini ushirikina wa aina hiyo? Ndiyo nyinyi mukiambiwa mupeleke vichwa vya watu basi mutatekeleza kwa tamaa ya utajiri
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    duu ngoja nione ndio niandike comment vizuri..
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,276
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Napata wasiwasi pia, i called kama two people hawapatikani
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mbona niko mitaa ya usa lakini sijasikia kitu.
     
  12. jambotemuv

    jambotemuv JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kuna matukio kama watu wa5 kati ya 6 wa familia moja kuteketea kwa moto siku ya Krisimasi, wengine kukutwa wamefia ndani kwa risasi baada ya kufungua zawadi za krisimasi nk lakini tukio linalowezaitwa janga la kitaifa hakuna.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hilo si JaNgA?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kutokana na chanzo kilichopo huko ni kweli kuna watu wamefunikwa na kifusi cha mgodi lakini idadi yao haijafahamika. Habari hizo zimelijiri muda wa saa nane mchana maeneo.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkubwa! Bila ya kukosea

    Ilikuwa ni nyakati ya masika ya mvua ya El-nino ambao Ndg zetu wapatao 150 ama na zaidi walipoteza maisha baada ya mafuriko iliyokuwa na mfano kwa leo na hayo yaliyoyakuta Ndg zetu wa Dar-es-salaam na kuwafungia wote waliokuwepo mgodini na walionusurika kwa janga hilo walitoa ushuhuda
    Hakika nakwambie tuliwapote Nguvu ya Umma mwaka 1998 wengi sana

    Kuna familia moja ilipoteza zaidi ya watu watatu waliokuwa ktk shimo moja.

    La msingi ni kumwomba MUNGU aepushe majanga kama haya:
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Mkuu! Kuna uwezekano wa kujua kama imetokea ktk mgodi wa nani?

    Ama imetokea kati ya Opec,samacx ama Block D?
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Kamanda! Yani nakwambia humu jamvini tuna watu wenye akili baridi na wasio na mfano hata kidogo ila itabidi tuwaeleweshe na tutafika tu!

    Sijui ana JANGA ni lile la wa elfu wapoteze maisha nini!
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,276
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Beretta za Mabroker zilipanda leo full light sijui walimaanisha nini
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana kuwa na watu wa aina hii duniani
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Puppy!

    Bila shaka ni mtu wa kutupa taarifa kamili maana inaweza ikawa kuna mambo mazito huko.

    Lakini nahisi atakuja mwenye full data ya huko na atatujuza.
    Tusubirie!
     
Loading...