Mention someone without any reason just to disturb them

Mention someone without any reason just to disturb them

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ binti whaaaaaaaaaatttt!!!!!
Aiseee!! Kuna mmoja kashaharibu huko kaenda na id mpya halafu kajiselfie na picha yake ya zamani nimechekaโ€ฆ. Wananzengo wamemshtukia ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Hivi kuna watu kumbe hawawezi kuishi bila uzi wa selfika?? Mi wamenipiga ban ya kuchangia ila manjegeka nayaona vzrโ€ฆ.
Not a big deal as that ๐Ÿ˜†
 
Wifi VAR yangu imekukamata ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Ila mecheka aiseee!! Hivi wamekupiga ban na ww??
kwahiyo nina uniqueness ya aina yake raraa reree ๐Ÿ˜‚ Maana ile picha nilipiga siku ile ile. Haikuwa from gallery.

Ban ambalo hata halinihusu. Kugombaba mgombane nyie, ila ban mpk wapambe ๐Ÿ˜ญ
 
kwahiyo nina uniqueness ya aina yake @raraa reree๐Ÿคฃ ? Maana ile picha nilipiga siku ile ile. Haikuwa from gallery.

Ban ambalo hata halinihusu. Kugombaba mgombane nyie, ila ban mpk wapambe ๐Ÿ˜ญ
Mguu umekuponza ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Kuna watu wenye nongwa naona wamepeleka list ambao hatutakiwi kuwepo mle.!!
Nyie wenyewe mligombana siku ile ukafungwa, itakuwa wameangalia chain ya wakorofi wote ndio hivyoโ€ฆ. Tumelala yoooo!! ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
 
Mguu umekuponza ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Kuna watu wenye nongwa naona wamepeleka list ambao hatutakiwi kuwepo mle.!!
Nyie wenyewe mligombana siku ile ukafungwa, itakuwa wameangalia chain ya wakorofi wote ndio hivyoโ€ฆ. Tumelala yoooo!! ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Na ban haina uplifted date,Maana yake ni foreva sijui. Atakuwa Sele amereport, maana wengine waliobaki wambea, vile vitu ndio vitu vyao. Hawawezi choma kijiji
 
Na ban haina uplifted date,Maana yake ni foreva sijui. Atakuwa Sele amereport, maana wengine waliobaki wambea, vile vitu ndio vitu vyao. Hawawezi choma kijiji
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Ww utakosa pesa ya matumizi ujue!! Unamuitaje mumeo Sele ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Ila ule uzi hapana tuandamane mods waturudishe tupate burudani sie tupoteze mawazo ya madeni
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ binti whaaaaaaaaaatttt!!!!!
Aiseee!! Kuna mmoja kashaharibu huko kaenda na id mpya halafu kajiselfie na picha yake ya zamani nimechekaโ€ฆ. Wananzengo wamemshtukia ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Hivi kuna watu kumbe hawawezi kuishi bila uzi wa selfika?? Mi wamenipiga ban ya kuchangia ila manjegeka nayaona vzrโ€ฆ.
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Uwiiiiii uwiiiii uwiiiiiiii uwiiiiiiiiiii
Weeeeh acha basi bina em subiri narudi badae kidg unipe umbea full fuliiiiii๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ hana jeuri hiyo anakupenda sana huyo, bina halafu uzi wa selfika umerudi ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ ila we dada wewe๐Ÿ™Œ๐Ÿฟ ....tuhekaheka unatupenda kweli๐Ÿฅด
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ binti whaaaaaaaaaatttt!!!!!
Aiseee!! Kuna mmoja kashaharibu huko kaenda na id mpya halafu kajiselfie na picha yake ya zamani nimechekaโ€ฆ. Wananzengo wamemshtukia ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Hivi kuna watu kumbe hawawezi kuishi bila uzi wa selfika?? Mi wamenipiga ban ya kuchangia ila manjegeka nayaona vzrโ€ฆ.
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ™Œ๐Ÿฟ
 
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ ila we dada wewe๐Ÿ™Œ๐Ÿฟ ....tuhekaheka unatupenda kweli๐Ÿฅด
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Mi nipo humu kufurahi tyuu!!
Ndiomana sina adui wa kudumu, naweza tukachambana baadae nikakukuta sehemu ina hekaheka umenichekesha nacheka vzrโ€ฆ!!
Sinaga bifu na fake idโ€™s ambazo hata sijui zinafananaje ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Napenda hekaheka na umbea kuliko kula
 
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Mi nipo humu kufurahi tyuu!!
Ndiomana sina adui wa kudumu, naweza tukachambana baadae nikakukuta sehemu ina hekaheka umenichekesha nacheka vzrโ€ฆ!!
Sinaga bifu na fake idโ€™s ambazo hata sijui zinafananaje ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Napenda hekaheka na umbea kuliko kula
Ule uzi unakufaa aisee,sema wanajisahau tu kujianika kilakitu kwako afu wanakutibua tena.Jitahidi kupuuzia baadhi ya vitu unavyosikia umesnitchiwa na marafiki....hapo utakuwa umewin Kabisa.....mwanzoni mie nilikuwa sikuelewi Kabisa lakini kupitia comments zako nikajua wewe ni mtu wa namna gani na uchukuliweje
 
Ule uzi unakufaa aisee,sema wanajisahau tu kujianika kilakitu kwako afu wanakutibua tena.Jitahidi kupuuzia baadhi ya vitu unavyosikia umesnitchiwa na marafiki....hapo utakuwa umewin Kabisa.....mwanzoni mie nilikuwa sikuelewi Kabisa lakini kupitia comments zako nikajua wewe ni mtu wa namna gani na uchukuliweje
Humu mi napachukulia sehemu ya kuburudika ila sio ndio unitibue nikuache wee nakula sahani moja na wewe!! ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

Hivi humu kabisa nipate ugonjwa wa moyo kwa kusemwa na mtu ambaye hanijui zaidi ya maandishi yangu?? Mi ukinisnitch aiseee lazima nikushangaze niko hivo sikueki kiporo wala situnzi deni ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Kuna watu bila ya kuwakanda watakupanda kichwani
 
Back
Top Bottom