Meno yananisumbua naomba msaada


K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
383
Likes
4
Points
35
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
383 4 35
wakuu, nishang'oma meno mawili hapo kabla na hvi leo mengine mawili tena yameanza kuuma
naombeni kama kuna mtu anafahamu mwenye dawa ya kutibu meno bila kung'oa anisaidie mawasiliano yake
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
6
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 6 35
una tumia dawa gani ya meno mkuu.
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
FOREVER BRIGHT TOOTH GEL

Bidhaa ya kusafisha meno iliyotengenezwa kutokana na stabilized Aloe Vera Gel pamoja na bee
propolis hivyo huua bacteria na vijidudu vyote. Inang’arisha meno bila kuchuna tabaka la juu
la meno-ENAMEL. Huzuia meno yasitoe damu, kuponya vidonda vya mdomoni na endapo kuna
maumivu mdomoni unaweza kupaka kwenye meno moja kwa moja bila kupiga mswaki.
Husaidia kusafisha fizi na kuzifanya tishu zake ziwe na afya imara.

FAIDA: Huzuia kutokwa damu, harufu mbaya, kuimarisha fizi, matundu kwenye meno,huponya vidonda vya
mdomoni.
Kwa mawasiliano: 0776491294 au ishealthy@hotmail.com
 

Attachments:

M

Malolella

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
367
Likes
10
Points
35
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
367 10 35
Nenda kazibe..ukiona linauma sana 2mia kiroba!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
mimi nimetoa jino jana,lakin bado nasikia maumivu sehemu ya kidonda walichotoa jino,nifanyaje wakuu ?nashindwa ata kula na kulala
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
6
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 6 35
siku moja ni mapema sana,inaweza kuchukua hata wiki,na zaidi,aliyekungoa alitumia nguvu nyingi sana,tumia tu dawa ya maumivu, iyo hali itakwisha.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
siku moja ni mapema sana,inaweza kuchukua hata wiki,na zaidi,aliyekungoa alitumia nguvu nyingi sana,tumia tu dawa ya maumivu, iyo hali itakwisha.
asante kuna dawa nimetumia inaitwa diclopar imenisaidia sana
 
W

wagaga

Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
W

wagaga

Member
Joined Sep 6, 2012
5 0 0
the same to me thanx nimepata mawazo
Nawashauri muende pale BOCHI MEDICAL CENTRE-Mbezi Kwa Msuguri,kuna daktari specialist wa meno.
Nimetibiwa pale toka miezi kadhaa imepita cjackia tena maumivu..
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,132
Likes
9,851
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,132 9,851 280
Nawashauri muende pale BOCHI MEDICAL CENTRE-Mbezi Kwa Msuguri,kuna daktari specialist wa meno.
Nimetibiwa pale toka miezi kadhaa imepita cjackia tena maumivu..
Matibabu ya namna gani mkuu? Kung'oa, kuziba au kuweka dawa yasiendelee kuoza?
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277