Meno ya Tembo yakamatwa Uwanja wa ndege Dar...

Meno ya Tembo yakamatwa Uwanja wa ndege Dar...

Mpaka mtandao wa kikwete uje uvunjwe nchi itabako tupu nadhani fedha zao walizomwingiza kwenye uraisi 2005 wanazichukua kwa njia ya kumaliza mali

Hivi lile sakata la fedha za EPA kutumiwa kwenye kampeni za CCM kipindi cha uchaguzi limeishia wapi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
90% ya upuuzi wa HAYA MADUDU yanakuwa na mkono wa aina fulani ya kigogo wa serikali
 


Uhujumu UCHUMI ulikuwa ni MFUMO wa UCHUMI na uko katika kila TAIFA kwa Majina tofauti yawe ya KIBEPARI au ya FIKRA zingine

Uhujumi UCHUMI wa Tanganyika ulitokana na baada ya VITA VYA KAGERA; kabla ya vita vya Kagera NCHI ilikuwa na Foreign Reserves za kutosha Mpaka mataifa ya nje matajiri yalikuwa yanaionea wivu acha FOREIGN CURRENCY RESERVE tulikuwa na GOLD RESERVES; kwahiyo wakati huo IMF no WORLD BANK wangetuambia chochote...

Lakini wakati wa VITA Mataifa ya NJE yaligoma kuiuzia nchi yetu SILAHA kwa bei ya SOKO LA DUNIA; nchi zote ziligoma ikabidi serikali inunue silaha toka kwa MIDDLE MEN's kama vile kina ADNAN KASHOGGI ili tuweze kushinda vita; Hatukupata Msaada wowote toka Nchi za Nje...

USA wana strict law inayowaangalia VIONGOZI wao kutochota PESA au kujilimbikizia biashara haramu wakati wakiwa kwenye kazi za serikali kama congressmen au secretaries... na kama wakikutwa na chochote kibaya wanashitakiwa na FEDERAL GVT na inaweza kutaifisha mali zao...

Sisi tulikuwa na AZIMIO LA ARUSHA lilikuwa linawachunga VIONGOZI wetu wasiwe na ulafo wakiwa Madarakani na kuchota na kusahau wananchi

Toka waliue hawakuweka chombo chochote cha kuwamulika viongozi nchini; ndio hayo sasa unaona Biashara ya Meno ya TEMBO; Biashara ya Madawa ya kulevya na unajua ni VIONGOZI wetu au watu ndani ya system wanaoshiriki --- Sasa hakuna sheria ya kuwafikisha Mahakamani hata kutaja Majina yao... TUKO KIMYA tunawaficha


AMKA wewe Mwananchi hauna upendo? sasa unadhani ni nini kinachoturudisha nyuma....
Haya kama lilikuwa baya mbona wanaanza kupeleka tena vijana wa form 6 JKT? sababu vijana wa sasa wa Internet na IPHONE''s hawana Uzalendo


everything to them is extremely hilarious.....

Hii dhana ya kupeleka vijana jeshini ni kuchochea uzalendo?
Eti mkuu ?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Inaelekea uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mwl Julius Nyerere umeshakuwa uchochoro wa kupitisha vitu haramu, madawa ya kulevya, meno ya tembo n.k. Hii ni kumkosea heshima baba wa taifa ambaye uwanja huo ulipewa jina lake ili kumuenzi lakini matendo yanamdhalilisha sana ni bora na jina libadilishwe

Napendekeza uitwe Jakaya International Airport!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Nchi isiyo na SHERIA kwa VIONGOZI... Matatizo kweli wanaona nchi inaendelea? Ina Madini lakini inaongoza wa utekaji wa nyara za serikali na usafirishaji wa UNGA...
Mkuu huwa sikuelewi,uko upande gani? Serikali tawala au upinzani?
 
Uhalifu ufanywa na sisi wananchi wenyewe, aidha kwa kushiriki kuufanya au kushirikiana na wahalifu kufanikisha uhalifu. Jambo la msingi sio kulaumu kwanini uhalifu unafanywa, ila la msingi ni kwamba tunalo jeshi imara na madhubuti lenye uwezo wa kudhibiti vitendo vya uhalifu nchini.

Nichukue fursa hii kuwapa pongezi za dhati askari polisi waliogundua utoroshwaji wa nyara za serikali, ni jambo la kupongezwa sana.

We ni mtanzania ama mkimbizi? Hao tembo watafufuliwa tena? Serikali imeshindwa kudhibit na sio kukamata wahalifu, think twice
 
Uhalifu ufanywa na sisi wananchi wenyewe, aidha kwa kushiriki kuufanya au kushirikiana na wahalifu kufanikisha uhalifu. Jambo la msingi sio kulaumu kwanini uhalifu unafanywa, ila la msingi ni kwamba tunalo jeshi imara na madhubuti lenye uwezo wa kudhibiti vitendo vya uhalifu nchini.

Nichukue fursa hii kuwapa pongezi za dhati askari polisi waliogundua utoroshwaji wa nyara za serikali, ni jambo la kupongezwa sana.

Wewe sijui ulizaliwa wapi,Jeshi la polisi limeoza bado una matumaini nalo?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mpaka mtandao wa kikwete uje uvunjwe nchi itabako tupu nadhani fedha zao walizomwingiza kwenye uraisi 2005 wanazichukua kwa njia ya kumaliza mali

Tutasema hivhiv anayetumia pesa muda huu kuingia ikulu atakapokuwa amefanikiwa
 
Kinana hakika kampuni yake ni kubwa hadi vijana wa vietnam
 
Hiii nchi bana...ujuaje mwingu...kuna watu wanajidai wanatafuta maisha lakini hizo ndo njia zao.....wanajidai wana pesa lakini jinsi walivyozipata inatia shaka....kinana na co....mna pesa lakini za wizi tu...kawaida mgekuwa maskini kama sii tu.
 
[MENTION][/MENTION]
Mpaka mtandao wa kikwete uje uvunjwe nchi itabako tupu nadhani fedha zao walizomwingiza kwenye uraisi 2005 wanazichukua kwa njia ya kumaliza mali

Jamani hivi hii nchi inanini? mbona upumbavu huu kila siku? inamaana kweli watanzania sisi niwajinga kwa kiwango hicho nchi inaendeshwa kimzaha mzaha tunaangalia tu?
 
Julius kambarage international air port again.......!!!!!!!!!!!!!!!!
 
uhalifu ufanywa na sisi wananchi wenyewe, aidha kwa kushiriki kuufanya au kushirikiana na wahalifu kufanikisha uhalifu. Jambo la msingi sio kulaumu kwanini uhalifu unafanywa, ila la msingi ni kwamba tunalo jeshi imara na madhubuti lenye uwezo wa kudhibiti vitendo vya uhalifu nchini.

Nichukue fursa hii kuwapa pongezi za dhati askari polisi waliogundua utoroshwaji wa nyara za serikali, ni jambo la kupongezwa sana.

na wewe huwe na aibu japo kidogo
 
Back
Top Bottom