Meneja wa uwanja wa michezo Sheikh Amri Abeid asimamishwa kazi


Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,385
Likes
3,982
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,385 3,982 280
Meneja wa uwanja wa michezo mjini Arusha Bwana Ngwabi amesimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi wa ubadhirifu wa mapato ya uwanja huo.Uwanja wa michezo sheikh Amri Abeid ni miongoni mwa viwanja vingi vinavyomilikiwa na chama cha mapinduzi ingawa viwanja vyote vya michezo nchini vilijengwa na wananchi wote enzi za mfumo wa chama kimoja.

Bwana Ngwabi ni mfanyakazi wa muda mrefu sana alianzia kama afisa matangazo.barua ya kumsimamisha kazi imeandikwa na kuasianiwa na katibu wa CCM mkoa wa Arusha Mama Mary Chatanda.
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
372
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 372 180
Meneja wa uwanja wa michezo mjini Arusha Bwana Ngwabi amesimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi wa ubadhirifu wa mapato ya uwanja huo.Uwanja wa michezo sheikh Amri Abeid ni miongoni mwa viwanja vingi vinavyomilikiwa na chama cha mapinduzi ingawa viwanja vyote vya michezo nchini vilijengwa na wananchi wote enzi za mfumo wa chama kimoja.

Bwana Ngwabi ni mfanyakazi wa muda mrefu sana alianzia kama afisa matangazo.barua ya kumsimamisha kazi imeandikwa na kuasianiwa na katibu wa CCM mkoa wa Arusha Mama Mary Chatanda.
Kwani umesahau kwamba hicho ni chama cha wezi,Afadhali hivyo viwanja virudi serikalini vinaweza kuwa na tija.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Meneja wa uwanja wa michezo mjini Arusha Bwana Ngwabi amesimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi wa ubadhirifu wa mapato ya uwanja huo.Uwanja wa michezo sheikh Amri Abeid ni miongoni mwa viwanja vingi vinavyomilikiwa na chama cha mapinduzi ingawa viwanja vyote vya michezo nchini vilijengwa na wananchi wote enzi za mfumo wa chama kimoja.

Bwana Ngwabi ni mfanyakazi wa muda mrefu sana alianzia kama afisa matangazo.barua ya kumsimamisha kazi imeandikwa na kuasianiwa na katibu wa CCM mkoa wa Arusha Mama Mary Chatanda.
Huyu jamaa huwa anakula za mabango leo ndiyo wana mshitukia....hata hivyo Ngongo nifikishie ujumbe huu uwanja wa Sheikh Amri Abeidi ulijengwa na wananchi, wanafunzi wa Ilboru na wachina hivyo uwanja huu siyo wa CCM ni wa wananchi...
 

Forum statistics

Threads 1,213,508
Members 462,174
Posts 28,480,243