Meneja kampeni: Lowassa atashinda kwa asilimia 82

Meneja kampeni: Lowassa atashinda kwa asilimia 82

Meneja kampeni wa CHADEMA Bwana Mrema, amesema mpaka leo wanauhakika Lowasa atashinda kwa asilimia 82.Wanatarajia asilimia hizo kuongezeka watakapo malizia kampeni mkoani Mbeya.

Source; ITV habari

Hahahah 😂😂😂😂😂 mbavu zangu
 
Meneja kampeni wa CHADEMA Bwana Mrema, amesema mpaka leo wanauhakika Lowasa atashinda kwa asilimia 82.Wanatarajia asilimia hizo kuongezeka watakapo malizia kampeni mkoani Mbeya.

Source; ITV habari
Meneja kampeni MREMA hawa watu hatari sana kupewa nchi
 
luwasa anajua hapendwi, anajua mafuriko yake ya kutengeneza sio uhalisia kwamba anapendwa, hafikishi hata asilimia 40%

Hapendwi? Walahi wewe utakuwa ni shetani wa kike mwenye wivu mkali sana
 
Yaah USHINDI WA KISHINDOO kwenye BLOG,WEB, NA SOCIAL MEDIA KIBAO ila yule wa watanzania Ni JPM hapa KAZI TU! mayowe mpelekee mh.mbowe(eti anamtaka amir jeshi kutokuvuruga amani) wakati tangu JK yupo madarakani maisha ni matamu!
 
Kweli ni hatali maana milango yote ya wiz itafungwa,wananch watapata huduma bora,elimu itaboreshwa,wafanyakaz wataboreshwa,machinga,mamantilie,miondombinu,na kutupatia tanzania mpya.
 
Kwa uhuni aliofanyiwa bwana makondo na viongozi wa jimbo, mkoa na kanda hats ofisi ya katibu mkuu nawaunga mkono wananchi wa itilima ila maombi yangu kwao ni kumpigia Kura nyingi bwana makondo huko huko alipo ndiyo fadhira zetu kwake kwa kukijenga Chama mwa gharama kubwa halafu wahuni wanne wakabadilisha matokeo baada ya kupewa rushwa kubwa na mgombea wa ccm.

Umesema vizuri, lakini hao Chadema nao wamekuwaje hadi hawalioni hilo? Nasikia Mbowe alijaribu wakamzomea na awali walishamzomea Salum Mwalim. Lowassa kama aliwaambia wampe mgombea wanayemtaka atafanya naye kazi nalo siyo jambo baya japo atafanya kura za upinzani zigawanywe.

Mimi nilisema nampa kura Magufuli lakini Mbunge na Diwani UKAWA anayekubalika na siyo kuimba NCCR au Chadema hata kama hawakubaliki
 
Back
Top Bottom